இந்தியாவில் பெண்களுக்கான 10 வெற்றிகரமான சிறு வணிக ஆலோசனைகளின் பட்டியல்:

0
1277
  1. உடல்நலம்

ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறை மற்றும் உடற்பயிற்சி உலகெங்கிலும் உள்ள மக்களால் உடனடியாக ஏற்றுக்கொள்ளப்படுகிறது. நடனம், ஏரோபிக்ஸ், யோகா போன்ற பல்வேறு நடவடிக்கைகளை மக்கள் தினசரி உடற்பயிற்சியாகப் பயிற்சி செய்கிறார்கள். பெண்கள் தொழில்முறை பயிற்சியாளர்களாக மாறலாம் மற்றும் உடற்பயிற்சி மையங்களை சொந்தமாக வைத்து நிர்வகிக்கலாம்.

சுகாதாரத் துறையில் பிரபலமான மற்றும் பயனுள்ள வணிக யோசனைகள் சில:

யோகா மற்றும் தியான மையங்கள்: பெண்கள் யோகா பயிற்சிகளில் பயிற்சி பெறலாம் மற்றும் யோகா பயிற்சியாளர்கள் மற்றும் தியான குருக்கள் என அவர்களின் தொழில்முறை பயிற்சிகளைப் பெறலாம்

ஸும்பா பயிற்றுனர்கள்: ஜூம்பா ஒரு பிரபலமான நடன வடிவமாகும், இது வழக்கமான உடற்பயிற்சி வடிவங்களாக மக்கள் தேர்வு செய்கிறார்கள். பெண்கள் தங்கள் வட்டாரத்தில் வசிக்கும் மக்களுக்கு ஜூம்பா வகுப்புகளைத் தொடங்கலாம்.

  1. எஃப் & பி தொழில்:

வெளியே சாப்பிடுவது இளைஞர்களிடையேயும் குடும்பங்களிடையேயும் மிகவும் பிரபலமான ஓய்வு நேர நடவடிக்கையாகும். இந்த நாட்களில் கஃபேக்கள் மற்றும் உணவகங்கள் வளர்ந்து வருகின்றன. உணவுத் துறையில் சில சிறந்த வணிக வாய்ப்புகள்:

கஃபேக்கள்: இந்த நாட்களில் கல்லூரி மாணவர்களிடையே கஃபேக்கள் பெரும் வெற்றி பெறுகின்றன. இந்த நாட்களில் இளைஞர்களுக்கான சூடான சேகரிப்பு இடம் அவை

உணவகங்கள்: உங்களிடம் சரியான நிதி மற்றும் சிறந்த நிர்வாக குழு இருந்தால், இந்த நாட்களில் உணவகங்கள் சிறந்த வணிகங்கள்

வீட்டு அடிப்படையிலான கேட்டரிங் வணிகம்: சமையலை விரும்பும் பெண்கள் தங்கள் சொந்த சிறிய கேட்டரிங் தொழிலைத் தொடங்கலாம் மற்றும் பிறந்த நாள், ஆண்டுவிழாக்கள், கிட்டி பார்ட்டிகள் போன்றவற்றுக்கான கட்சி ஆர்டர்களை எடுக்கலாம்.

  1. அழகு பராமரிப்பு:

அழகு பராமரிப்பு என்பது ஒரு தொழில் பெண் ஆணி போடக்கூடியது. பெண்கள் அழகு பராமரிப்பில் ஈடுபடுவதை விரும்புகிறார்கள், மேலும் சிறந்த தொழில்முனைவோரை அவர்களே உருவாக்க முடியும். நுகர்வோர் விரும்புவதை பெண்கள் அறிந்திருப்பதால், சிறந்ததை வழங்க முடியும் என்பதால் இது ஒரு சிறந்த வணிக வாய்ப்பாகும். பெண்கள் சொந்தமாக வைத்திருக்கக்கூடிய சில சிறந்த அழகு பராமரிப்பு வணிகங்கள் பின்வருமாறு:

ஸ்பா மற்றும் வரவேற்புரை: பெண்கள் தங்கள் நிலையங்கள் மற்றும் ஸ்பா மையங்களை வைத்திருக்க முடியும். முடி மற்றும் ஒப்பனை என்பது பெண்கள் நிபுணர்களாக இருக்கும் ஒன்று. இளம் பெண்கள் தொழில்முனைவோருக்கு சிறந்த வணிக வாய்ப்புகளில் ஒன்று

ஆணி கலை ஸ்டுடியோக்கள்: ஆணி கலை பெண்கள் மத்தியில் மிகைப்படுத்தலாகிவிட்டது, ஆனால் எல்லோரும் அதில் ஒரு நிபுணர் அல்ல. நீங்கள் இருந்தால், அதை ஏன் ஒரு தொழிலாக மாற்றக்கூடாது?

பிரைடல் மேக் அப் ஸ்டுடியோக்கள்: பிரைடல் மேக் அப் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் உருவாகியுள்ளது. பெண்கள் சமீபத்திய போக்குகளுடன் தொடர்பில் இருக்க முடியும் மற்றும் இந்த துறையில் சிறந்தவர்களாக இருக்க முடியும்.

  1. ஃப்ரீலான்ஸ் எழுத்து:

உங்கள் மொழியுடன் நீங்கள் நல்லவராக இருந்தால், எழுதுவதில் ஆர்வம் இருந்தால், ஃப்ரீலான்ஸ் உள்ளடக்க எழுதுதல் உங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.

தொழில்நுட்ப எழுத்து: இந்த நாட்களில் பெரும்பாலான தகவல் தொழில்நுட்ப நிறுவனங்கள் பல்வேறு வகையான உள்ளடக்கங்களை எழுத எழுத்தாளர்களைத் தேடுகின்றன. உங்கள் மொழியுடன் நீங்கள் நல்லவராக இருந்தால், நல்ல உள்ளடக்கத்தை எழுத முடிந்தால், நீங்கள் ஒரு எழுத்தாளராக ஃப்ரீலான்ஸ் செய்யலாம்

கிரியேட்டிவ் ரைட்டிங்: விளம்பர முகவர்கள் மற்றும் பல நிறுவனங்கள் விளம்பரதாரர்கள், ஜிங்கிள்ஸ் மற்றும் பலவற்றிற்கான ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளைக் கொண்டு வரக்கூடிய எழுத்தாளர்களைத் தேடுகின்றன. உங்கள் யோசனைகளுடன் இந்த முகவர்களுடன் நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளலாம் மற்றும் அவர்களுடன் ஒரு பகுதி நேர பணியாளராக பணியாற்றலாம்

பிளாகர்: உங்கள் வலைப்பதிவை உருவாக்கி உங்களுக்கு முக்கியமான சிக்கலைப் பற்றி பேசலாம். நீங்கள் உங்கள் கருத்தை அங்கேயே வைத்து உங்கள் வலைப்பதிவை வெற்றிகரமாக மாற்றுவதில் பணியாற்றலாம்.

  1. தகவல் தொழில்நுட்பம் மற்றும் மென்பொருள் மேம்பாடு:

தொழில்நுட்ப திருப்பத்தின் இந்த உலகில், எல்லாவற்றிற்கும் மென்பொருள் உள்ளது. உங்கள் மென்பொருள் மேம்பாட்டு முயற்சியைத் தொடங்குவது ஒரு சிறந்த சிறு வணிக யோசனையாகும், அங்கு நீங்கள் வாடிக்கையாளர்களைப் பெறலாம் மற்றும் அவர்களின் திட்டங்களுக்கு சுயாதீனமாக வேலை செய்யலாம்.

வலை அபிவிருத்தி: பல்வேறு வணிகங்கள் அல்லது நிகழ்வுகளுக்கான வலைத்தளங்களை உருவாக்கும் நிறுவனங்கள் பெரும் வெற்றியைப் பெறலாம்

பயன்பாட்டு மேம்பாடு: எங்கள் அன்றாட தேவைகளுக்கு மொபைல் பயன்பாடுகள் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். அனைத்து நிறுவனங்களும் தங்களை பொதுமக்களுக்கு அணுகும்படி மொபைல் பயன்பாடுகளை உருவாக்கி வருகின்றன. பயன்பாட்டு மேம்பாட்டு நிறுவனத்தை நிறுவுவது இன்றைய காலங்களில் ஒரு சிறந்த வணிக யோசனையாகும்.

  1. கிராபிக்ஸ் வடிவமைப்பு:

வடிவமைப்பது பெண்கள் படைப்பாக்கக்கூடிய மற்றொரு படைப்புத் துறையாகும். ஒவ்வொரு நிமிடமும் இணையத்தில் மிதக்கும் பல வலைத்தளங்கள் எங்களிடம் இருப்பதால் அவை எவ்வாறு தோற்றமளிக்கின்றன என்பது மிகவும் முக்கியமானது. கிராஃபிக் டிசைனிங் எந்த வலைத்தளத்தின் தோற்றத்தையும் மாற்றி மேலும் கவர்ச்சிகரமானதாக மாற்றுகிறது.

  1. புத்தக பராமரிப்பு மற்றும் கணக்கியல் பணி:

பெண்கள் எப்போதுமே நிதிகளுடன் எவ்வளவு நல்லவர்கள் என்பது எப்போதும் காணப்படுகிறது. இல்லத்தரசிகள் முதல் சி.எஃப்.ஏக்களின் நிதி மற்றும் கணக்குகள் வரை பெண்கள் அதைக் கொல்கிறார்கள். இன்றைய காலங்களில் கணக்கியல் நிறுவனங்கள் பெண்களுக்கு ஒரு அற்புதமான சிறு வணிக யோசனையாக இருக்கலாம்.

  1. தனிப்பட்ட பராமரிப்பு:

மாதவிடாய் சுகாதாரம் என்பது ஒரு பெண்ணின் வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான காரணியாகும், மேலும் பொருத்தமான தயாரிப்புகள் சந்தையில் நியாயமான விலையில் கிடைக்க வேண்டும். மாதவிடாய் சுகாதாரத் துறையில் பெண்கள் அற்புதமான தொழில்முனைவோராக இருக்க முடியும்:

இயற்கை சுகாதார நாப்கின்கள்: இயற்கை பருத்தி சுகாதார நாப்கின்கள் தயாரிக்கப்படும் இடங்களில் பெண்கள் முன்முயற்சிகளைத் தொடங்கலாம். இந்த முயற்சிகளுக்கு நிறைய இயந்திரங்கள் மற்றும் உழைப்பு தேவைப்படும், எனவே நல்ல மேலாண்மை திறன் அவசியம்

மாதவிடாய் கோப்பைகள்: இந்தியாவில் நிறைய பெண்கள் சுகாதார நாப்கின்களைத் தவிர மாதவிடாய் சுகாதார தயாரிப்புகளை முயற்சிக்கவில்லை. மாதவிடாய் கோப்பைகள் இன்னும் சந்தையில் நல்ல வணிகத்தை உருவாக்க முடியும். இந்த சிலிக்கான் கோப்பைகள் எவ்வளவு ஆரோக்கியமாக இருக்க முடியும் என்பது குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்த வேண்டும்

வெவ்வேறு கால தயாரிப்புகள்: தசைப்பிடிப்பு ரோல்-ஆன்ஸ், சுடு நீர் பைகள், அத்தியாவசிய எண்ணெய்கள் போன்ற பல தயாரிப்புகள் உள்ளன, அவை மாதவிடாய் சுழற்சியை பெண்களுக்கு ஆரோக்கியமாக மாற்றலாம். இந்த பாகங்கள் பெண்கள் மத்தியில் நல்ல வியாபாரத்தையும் செய்யலாம்

  1. கலை மற்றும் கைவினைப்பொருட்கள்:

காகிதங்கள் மற்றும் மரங்களுடன் நன்றாக இருக்கும் பெண்களுக்கு கைவினைப்பொருட்கள் ஒரு நல்ல வணிக யோசனையாக இருக்கும்.

பெண்கள் கையால் செய்யப்பட்ட நகைகளை உருவாக்கி, அதில் இருந்து நல்ல பணம் சம்பாதிக்கிறார்கள்

பரிசுகளும் அட்டைகளும் இன்று சந்தையில் விரிவாக விற்கப்படுகின்றன

மணிகளின் வேலை பெண்களிடையே மிகவும் பிரபலமாக உள்ளது.

  1. ஃபேஷன் தொழில்:

பொடிக்குகளில்: ஆடைத் தொழில் வளர்ச்சியடைந்து வருவது பல போக்குகள். பெண்கள் ஃபேஷன் விளையாட்டை ஏஸ் செய்யலாம் மற்றும் பேஷன் ஸ்டோர்ஸ் அந்த போக்குகளின் உணர்வைக் கொண்ட பெண்களுக்கு சிறந்த வணிக விருப்பங்கள்

உங்கள் பேஷன் லேபிளைத் திறத்தல்: பெண்கள் தங்கள் பொருட்களை வடிவமைத்து சந்தையில் அதை வைத்திருக்க விரும்பும் மற்றொரு வணிக யோசனை. ஃபேஷன் லேபிள்களுக்கு பேஷன் துறையில் அதிக நிதி மற்றும் பரந்த அறிவு தேவை, ஆனால் ஒரு முறை குடியேறிய சிறந்த வணிகங்கள்

பைகள் மற்றும் ஆபரனங்கள் விற்பனை நிலையம்: பைகள் மற்றும் நகைகள், பெல்ட்கள், காலணிகள் போன்ற பிற உபகரணங்களும் ஆடை வரிகளுடன் நல்ல விற்பனையை செய்கின்றன. இந்த துணைக் கடைகள் பெண்கள் மத்தியில் பெரும் வெற்றியைப் பெற்றுள்ளன, மேலும் அவை நல்ல வியாபாரமாகவும் இருக்கலாம்

தையல் மற்றும் எம்பிராய்டரி வேலை: கொஞ்சம் அல்லது கல்வி இல்லாத பெண்கள் தையல் மற்றும் எம்பிராய்டரி தொழிலில் இறங்கலாம். இது கிராமப்புறங்களில் பெரும்பாலான பெண்களுக்கு இருக்கும் ஒரு திறமையாகும், மேலும் இதன் மூலம் நல்ல பணம் சம்பாதிக்க முடியும். எம்பிராய்டரி கைவேலை சந்தையில் மதிப்பிடப்படுகிறது, மேலும் அதை ஆன்லைனில் விற்க நல்ல பணம் சம்பாதிக்க முடியும்.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here