Business Ideas after Lockdown in India

0
423

COVID 19, கொடிய வைரஸ்களில் ஒன்று குடும்பங்களுக்கு மறக்க முடியாத இழப்புகளைச் செய்துள்ளது, அத்துடன் உலகெங்கிலும் உள்ள பொருளாதாரங்களுக்கு பெரும் மந்தநிலை மற்றும் தேக்க நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. துரதிர்ஷ்டவசமாக, கொரோனா வைரஸ் சிறிது நேரம் தங்குவதற்கு இங்கே உள்ளது, எனவே இந்த சோதனை நேரங்களில் சிறப்பாக செய்யக்கூடியதைச் செய்வதிலிருந்து இந்த வைரஸ் உங்களைத் தடுக்க வேண்டாம். நம்பிக்கையை இழக்காதீர்கள், இந்த வைரஸ் உங்களை பலவீனப்படுத்த அனுமதிக்காதீர்கள். பூட்டுதல் என்பது வைரஸ் பரவுவதை மெதுவாக்கவும், இந்தியாவில் கொரோனாவை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும் பல்வேறு நாடுகளின் அரசாங்கத்தால் எடுக்கப்பட்ட ஒரு தற்காலிக நடவடிக்கையாகும்.

 

COVID 19 ஆல் ஏற்பட்ட பாரிய பொருளாதார சரிவின் காரணமாக வணிகங்கள் பெரும் இழப்பை சந்தித்துள்ளன, மக்கள் வேலை இழந்துள்ளனர். எதையும் செய்யாமல் நாம் மேலும் காத்திருக்க முடியாது. ஆகையால், பட்டப்படிப்பு, தொழிலாள வர்க்கம் அல்லது ஓய்வுக்குப் பிந்தைய மாணவர்களுக்கு பூட்டுதலின் போது வீட்டிலிருந்து தொடங்கக்கூடிய வணிகங்களைப் பற்றி நாம் இன்னும் விழிப்புடன், தீர்க்கமான, செயலில் ஈடுபட வேண்டும். தொடங்கக்கூடிய பூட்டுதலுக்குப் பிறகு சில சிறந்த சிறு வணிக யோசனைகள் கீழே விவரிக்கப்பட்டுள்ளன:

  1. சுகாதார தயாரிப்புகளை விற்பனை செய்தல்

பூட்டுதல் தோன்றியவுடன், வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட அல்லது சிறிய அளவிலான முகமூடி தயாரித்தல் மற்றும் கை சுத்திகரிப்பு உற்பத்தி ஆகியவை பலவிதமான முகமூடிகள் மற்றும் கை சுத்திகரிப்பாளர்களின் தேவை அதிகரிப்பதை வெகுவாக அதிகரித்துள்ளன. பல தொழில்முனைவோர், சிறு வணிக உரிமையாளர்கள், சுயதொழில் வல்லுநர்கள், SME கள் மற்றும் MSME கள் முகமூடி உற்பத்தி மற்றும் கை சுத்திகரிப்பு வணிகத்தைத் தொடங்கத் தேர்வுசெய்துள்ளன, பூட்டுதலின் போது ஏற்கனவே இருக்கும் வணிகங்களை மூடிவிட்டன. அவர்களின் தயாரிப்புகளை விற்க; வணிக உரிமையாளர்கள் அல்லது உற்பத்தியாளர்கள் உள்ளூர் கடைகள், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் மற்றும் மொத்த விற்பனையாளர்களை நேரடியாக உள்ளூர் வாடிக்கையாளர்களுக்கு விற்க தொடர்பு கொள்ளலாம்.

 

  1. டோர்ஸ்டெப் டெலிவரி வர்த்தகம்

வருங்கால ஆண்டுகளில், ஆன்லைன் விநியோக வர்த்தகம் வளர்ச்சியடையும் மற்றும் வாடிக்கையாளர்கள் மளிகைக் கடைகள், மால்கள் மற்றும் ஷாப்பிங் வளாகங்களை பார்வையிடுவதை விட ஆன்லைனில் தயாரிப்புகளை வாங்க விரும்புவர், அங்கு தொற்றுநோய்கள் அதிகம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. பூட்டுதல் காலத்தில் டோர்ஸ்டெப் டெலிவரி சிறந்த மாற்று வணிகமாகும், இதில் அத்தியாவசிய பொருட்கள் விநியோகம், மளிகை விநியோகம், மருந்து விநியோகம் மற்றும் ஆல்கஹால் விநியோகம் போன்ற பல்வேறு வகையான விநியோக சேவைகளை தொடங்கலாம். ஒரு குறிப்பிட்ட விநியோக வணிகத்தைத் தொடங்க சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரத்திடமிருந்து மரியாதைக்குரிய உரிமங்கள் பெறப்பட வேண்டும்.

  1. உணவு விநியோகம் அல்லது டிஃபின் சேவை

சமீபத்தில், இந்திய மத்திய அரசு உணவகங்கள் மற்றும் உணவு விற்பனை நிலையங்களுக்கு ஆன்லைன் தளங்கள் வழியாக உணவை விற்கவும், விநியோக விற்பனையாளர்களின் உதவியுடன் வழங்கவும் அனுமதி வழங்கியது. உங்கள் பகுதியில் தேவைப்படும் பிரபலமான அல்லது விரும்பிய உணவு வகைகளின் சமையலறையைத் தொடங்குவதன் மூலமும் நீங்கள் ஒரு புதிய வணிகத்தைத் தொடங்கலாம். தேவைப்படும் ஆரம்ப முதலீடு மிகக் குறைவு, இது சமையல்காரர், உதவியாளர் உள்ளிட்ட திறமையான மற்றும் தொழில்முறை ஊழியர்களுடன் மூலப்பொருட்களை வாங்க வேண்டும்.

 

  1. ஆன்லைன் கல்வி வகுப்புகள்

COVID19 வெடித்ததற்கு மத்தியில் மாணவர்கள் பள்ளிகள் மற்றும் கல்லூரிகளை அடைய சிரமப்படுகிறார்கள், நேரம் செல்ல செல்ல அவர்களின் கல்வி தடைபட்டு வருகிறது. இந்த சூழ்நிலையை அதிகம் பயன்படுத்த; எந்தவொரு குறிப்பிட்ட துறையிலும் அல்லது பாடத்திலும் அறிவு, திறன்கள் மற்றும் நிபுணத்துவம் வாய்ந்த வல்லுநர்கள் மாணவர்களுக்கு ஆன்லைன் கல்வி அல்லது பயிற்சி வகுப்புகளைத் தொடங்கலாம். ஆன்லைன் கல்வி வகுப்புகளுடன் தொடங்க மடிக்கணினி, இணைய இணைப்பு மற்றும் ஸ்மார்ட்போன் வைத்திருக்க வேண்டும்.

  1. யூடியூபராக மாறுதல்

ஆன்லைன் சமூக ஊடக தளங்களில் இருந்து மக்கள் ஒரு நல்ல தொகையை சம்பாதிக்கத் தொடங்கியுள்ளனர், அவற்றில் YouTube மிகவும் இலாபகரமானதாகவும் பிரபலமானதாகவும் கருதப்படுகிறது. ஆமாம், நீங்கள் உண்மையிலேயே உணர்ச்சிவசப்பட்டு, உங்கள் சேனலின் பல பின்தொடர்பவர்களை அல்லது சந்தாதாரர்களை உருவாக்க ஒரு தனித்துவமான பாணி அல்லது ஒளி இருந்தால், யூடியூபராக மாறுவது பிரபலமானது. யூடியூபராக மாறுவதற்கான இந்த யோசனை உங்களை வழக்கமான வருமான ஆதாரமாக மாற்றிவிடும். யூடியூப்பில் இருந்து வருவாய் என்பது சந்தாதாரர்களான ஒரே ஒரு ஃபண்டாவை மட்டுமே அடிப்படையாகக் கொண்டது, மேலும் சம்பாதிப்பது அதிகம்.

 

  1. ஓவியங்கள் அல்லது கலை வேலை

கலைஞர்கள் தங்கள் ஓவியங்கள் அல்லது எந்தவொரு குறிப்பிட்ட கலை வடிவத்தினாலும் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்த போதுமான நேரம் உள்ளனர். கலைஞர்கள் தேவையான பொருள்களுடன் நன்கு பொருத்தப்பட்டிருக்கிறார்கள், மேலும் உங்கள் கலைப் பணிகளை விற்க ஆன்லைனில் ஒரு மெய்நிகர் கண்காட்சியை வழங்க வேண்டும், மேலும் அதை வாடிக்கையாளரின் முகவரியில் வழங்க வேண்டும். கலைஞர்களுக்கு அவர்களின் ஓவியங்களைக் காண்பிக்க போதுமான இடம் இருந்தால், அவர்கள் ஒரு நிகழ்வைத் தொடங்கலாம் மற்றும் அவர்களின் திறமையை வெளிப்படுத்தலாம்.

நெருக்கடியான இந்த நேரத்தில் தேவைக்கேற்ப பயன்படுத்தக்கூடிய விஷயங்களையும் நீங்கள் எளிதாகக் காணலாம். இந்த கடினமான காலங்களில் உலகளாவிய பொருளாதாரத்தை குணப்படுத்துவதில் மிகச்சிறிய பொருள்கள் கூட பெரிய வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும். நம்பிக்கையுடன் இருங்கள், நம்பிக்கையை இழக்காதீர்கள், விழிப்புடன் இருங்கள் மற்றும் இந்த தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராட நிறைய பொறுமை கொள்ளுங்கள். எல்லோரும் இந்த கொடிய வைரஸை எதிர்த்துப் போராடுகிறார்கள், மேலும் COVID19 ஐ ஒழிக்க உலகம் முழுவதும் ஒன்றிணைந்து செயல்படுகிறது. பூட்டுதலை கண்டுபிடிப்பு, கற்றல் மற்றும் அறிவின் ஒரு காலமாக கருதுங்கள், இது மனிதகுலத்திற்கு ஒரு பிரகாசமான எதிர்காலத்தை வளர்க்கும்.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here