வணிகத் திட்டங்கள் உள்ள மூலோபாய கூட்டணிகள் நன்மைகள்

0
1248

வணிக போர் ஒரு விளையாட்டு எனில், பின்னர் நுணுக்க பிணைப்புகள் போர்க்களத்தில் வளரும் கூட்டாளிகள் கலையாகும். வலிமையான நாடுகள் வலிமை மற்றும் எண்ணிக்கையில் அதிகரிக்கின்றன அவற்றை செயல்படுத்த என்று மற்றவர்களுடன் உறவு. நாடுகள் அடிக்கடி இயற்கை வளங்கள் அவர்களது போட்டி அனுகூலத்தை பயன்படுத்துவதன் மூலம் வளங்கள் நிபுணத்துவம், மனித மூலதன மற்றும் புலப்படாத அறிவு. வணிகங்கள் இந்த கட்டுரை முன்வைக்க என்று முறைகள் மூலம் இந்த நாடுகளுக்கு அதேவிதமான பகிரப்பட்ட நன்மைகள் நிறுவ முடியும்:

கூட்டு முயற்சிகள்

நுணுக்க பிணைப்புகள் ஒரு பொதுவான அணுகுமுறை கிளாசிக் கூட்டு முயற்சியாகும். ஒரு புதிய துணிகர திட்டம் மற்றும் / அல்லது நிறுவனத்தின் அடிக்கடி அபாயமானது மற்றும் விரிவான முதலீடு தேவைப்படுகிறது. முதலீட்டு பகிர்வதன் மூலம், நிறுவனங்கள் ஒதுக்கீடு தேவைப்படும் நஷ்ட வளங்கள் ஆபத்து பகிர்கிறீர்கள். கூட்டு வர்த்தக முயற்சியும் கூட ஒரு தொழில்நுட்ப நிறுவனம் போன்ற நிறுவனங்களோடு கூட்டு மற்றும் நிபுணத்துவம் இரண்டு பகுதிகளிலும் இணைந்த ஒரு கலப்பின சுய சேவை ஈஆர்பி மென்பொருளை உருவாக்குவதற்கு நிறுவனம் ஆலோசனை நாடுகளின் அதே சிறப்புகவனம் செயல்படுத்துகிறது. முதலில், நிறுவனங்கள் போன்ற கூட்டு முயற்சிகள் உருவாக்கும் சந்தேகம் இருக்கலாம்.

பயம் நல்ல தர்க்கம் மற்றும் அனுபவம் அடிப்படையிலேயே அமைந்திருக்கிறது, என்று மறு உருவாக்கம் அதிக சிக்கலான உருவாக்க வருகிறது பகிர்வு வளங்கள் பின்னர் வந்த வெளியீடுகளில் உருவாக்கலாம் ஏனெனில். ஒரு ஆலோசனை உறவு அல்லது ஊழியர் நிறுத்துதல் மாறாக விரைவான பயனுள்ளதாகவும் இருக்கிறது. ஒரு வணிக உறவை முடித்துக்கொள்ளுதல் முற்றிலும் சில சந்தர்ப்பங்களில் திட்டம் கைவிட்டுவிட்டு குறிக்கும், அல்லது தொடங்கும் ஒரு பங்குதாரர் கொண்டிருப்பதற்குப் விட நேரம் மேலும் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் வளங்கள் தேவைப்படலாம் என்று ஒரு சிக்கலான சட்ட பூர்வமான நடவடிக்கைகள் மிகுந்த விளைவாக. எனினும், நன்மைகள் அடிக்கடி கணிசமாக அபாயங்களை விட அதிகமாக முடியும் மற்றும் வழக்கு அடிப்படையில் ஒரு வழக்கு மிகுந்த கவனத்துடன் தியானம் தீர்மானிக்கப்படுகின்றன வேண்டும்.

ஊக்குவிப்பு கூட்டணிகள்

இந்த வகை நிறுவனத்தின் அனைத்து மார்க்கெட்டிங் மற்றும் விற்பனை தொடர்பான செயல்பாடுகளையும் அடக்கியது. அதே இலக்கு பார்வையாளர்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர்களை வேண்டும் என்று நிறுவனங்கள் பிற நிறுவனங்கள் கணிசமான அளவு வாடிக்கையாளர் கையகப்படுத்தல் விலையைக் குறைக்க முடிந்த செயல்திறனைக் முடியும். உதாரணமாக, மொத்த இரசாயன விற்பனையில் நிபுணத்துவம் என்று ஒரு நிறுவனத்திற்கு சட்டசபை வரியில் இரசாயன உற்பத்தி இயந்திரங்கள் விற்கும் ஒரு நிறுவனம் குறுக்கு ஊக்குவிக்க வாய்ப்பு இருக்கலாம். நிறுவனம் ஒரு இணைப்பு ஒப்பந்தம் பயன்படுத்தி இதுபோன்ற ஒரு உறவு உருவாக்கித் தருகின்றன, குறுக்கு பதவி உயர்வுகள், மற்றும் வழக்கு அடிப்படையில் ஒரு வழக்கு தீர்மானிக்கப்படுகிறது என்று முன்னணி அல்லது மற்ற உறவு விலை.

ஒரு மேலும் அதிநவீன அளவில், மார்க்கெட்டிங் பிரச்சாரங்களில் இரு கூட்டுப்பனியாளர்கள் செலவினங்களை குறைக்கும் நோக்கத்துடன் இருக்கலாம் நிறுவனங்கள். ஒரு தேசிய ஊடகங்கள் கடையின் ஒரு விலையுயர்ந்த பொது உறவுகள் பிரச்சாரம் அல்லது கவரேஜ் ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட நிறுவனத்தின் சாதகமானதாக இருக்கக் கூடும், குறிப்பாக விநியோக சங்கிலி சேர்த்து அந்த. உதாரணமாக, அது ஒரு புதிய சந்தை நுழையும் விழிப்புணர்வை அதிகரிக்க வேண்டும் என்று ஒரு பலசரக்கு வியாபாரி, குறிப்பிட்ட பொருட்களை விளம்பரப்படுத்த உற்பத்தியாளர்கள் வேலை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் பிரச்சாரங்கள் மீது இணைந்து செயலாற்றுவார்கள்.

ஆதாரப் பகிர்வு

ஒரு மூலோபாய கூட்டணி உருவாக்குவதற்கான மேலும் படைப்பு வழி, சிறிய நிறுவனங்கள் சொத்துகள் அல்லது மனித மூலதன பகிர்வு அடங்கும் குறிப்பாக க்கான. உதாரணமாக, ஒரு நிறுவனம் கிடங்கில் விண்வெளி வாங்குகிறது மற்றும் ஒரு அளவு தள்ளுபடி கையகப்படுத்தும் என்றால், அது அளவில் பெரும் பொருளாதார அடைய இந்த வாய்ப்பை இருவருக்கும் பயன்படுத்தி கொள்ள நிறுவனங்கள் ஒரு மூலோபாய கூட்டணி ஏற்படலாம். அமேசான் முழுமையான நிறைவேற்றம் அவுட்சோர்சிங் அமேசான் வலை சேவைகளின் ஒரு வெற்றிகரமான வணிகப் பகுதி அல்லது இ-காமர்ஸ் நிர்வாகத்துடன் அதன் நிறைவேற்று மையங்களில் மற்றும் இணைய வளங்கள் பயன்படுத்த நிறுவனங்கள் செயல்படுத்துகிறது. ஒரு முக்கிய கவனம் நிறுவனம் உருவாக்க அவர்களுடைய சகாக்கள் என்று கறந்தெடுக்கவும் தங்கள் சொந்த பகிரக்கூடும் பொருளாதாரங்களின் அளவு வேண்டும் என்று பல நிறுவனங்களுக்கு.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here