பணக்காரர்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள்? – What do the rich think?

0
1159

 

உண்மையிலேயே செல்வந்தர்கள் மற்றவர்களை விட வித்தியாசமாக உலகைப் பார்க்கிறார்கள். “எப்படி பணக்காரர்கள் சிந்திக்கிறார்கள்” என்ற புத்தகத்தின் ஆசிரியர் ஸ்டீவ் சீபோல்ட் இந்த சிக்கலை நன்கு ஆராய்ந்தார் மற்றும் பணக்காரர்களின் சிந்தனையின் முக்கிய வேறுபாடுகளைக் கண்டறிந்தார், அதை நாம் கீழே விவாதிப்போம்.

பணக்காரர்களைப் பொறுத்தவரை, சுயநலம் ஒரு நல்லொழுக்கம்

சாதாரண மக்களுக்கு சில நேரங்களில் ஒரு ஆசை இருக்கிறது, எடுத்துக்காட்டாக, உலகைக் காப்பாற்ற வேண்டும் அல்லது மற்றொரு நபர் தங்களை விட முன்னேற அனுமதிக்க வேண்டும், இது அவர்களுக்கு பணக்காரர்களாக இருப்பதற்கான வாய்ப்பை வழங்காது. செல்வந்தர்கள் வெவ்வேறு எண்ணங்களைக் கொண்டுள்ளனர்: “நான் முதலில் எனக்கு உதவி செய்யாவிட்டால் மற்றவர்களுக்கு உதவ முடியாது.”

செல்வந்தர்கள் “பயனுள்ள” சிந்தனையைக் கொண்டுள்ளனர்

லாட்டரிக்கான வரிசையில் ஒரு வெற்றிகரமான நபரை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள் என்பது சாத்தியமில்லை (அவர் தன்னை வளப்படுத்திக் கொள்ளும் தருணம் வரை கூட). எளிமையான நபர், ஒரு விதியாக, வேறொருவர் தனக்கு உதவி செய்வதையும், செழிப்பை அடைய உதவுவதையும் எதிர்பார்க்கிறார் (இது ஒரு லாட்டரி, அரசு, நல்ல நண்பர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினராக இருக்கலாம்), இதன் விளைவாக ஏழைகளாகவே இருக்கிறார். பணக்காரர்கள் ஒரு கையேட்டிற்காக காத்திருக்க மாட்டார்கள், அவர்கள் செயல்படுகிறார்கள், மற்றும் நோக்கத்துடன், இலக்கை அடைய தேவையான சிக்கலான பணிகளைத் தீர்ப்பதற்கு தங்கள் நேரத்தை செலவிடுகிறார்கள். முறையான கல்வியின் தீங்குக்கு செல்வந்தர்கள் குறிப்பிட்ட அறிவை விரும்புகிறார்கள். டிப்ளோமா பெறுவதன் மூலமோ அல்லது ஒரு ஆய்வுக் கட்டுரையை எழுதுவதன் மூலமோ மட்டுமே செல்வத்தை அடைய முடியும் என்பது சராசரி மனிதனுக்கு உறுதி. நல்வாழ்வு பெற்றவர்கள் தங்கள் சொந்த காரியத்தைச் செய்வதில் பெறப்பட்ட குறிப்பிட்ட அறிவை விற்று தங்கள் மூலதனத்தை சம்பாதிக்கிறார்கள்.

சிறந்த எதிர்காலம் பற்றிய கனவு

பணக்காரர்கள் தங்கள் குறிக்கோள்களைப் பற்றி சிந்திக்க நிறைய வலிமை, ஆற்றல் மற்றும் நேரத்தை வழங்குகிறார்கள், அவற்றை எவ்வாறு செயல்படுத்தலாம். சாதாரண மக்களுக்கு கடந்த காலங்களில் எண்ணங்கள் இருந்தாலும், அவர்கள் பெரும்பாலும் மனச்சோர்வடைந்து எதையும் சாதிக்க மாட்டார்கள்.

தர்க்கரீதியாக பணத்தைப் பற்றி சிந்தியுங்கள்

ஒரு சாதாரண நபர், ஒரு விதியாக, பணத்தைப் பற்றி உணர்வுபூர்வமாக சிந்திக்கிறார் அல்லது வசதியான அளவிடப்பட்ட வாழ்க்கையை மட்டுமே கனவு காண்கிறார். ஆனால் ஒரு வெற்றிகரமான நபர் ஒரு தர்க்கரீதியான பார்வையில் இருந்து நிதியைப் பார்ப்பார் – குறிப்பிட்ட வாய்ப்புகளை வழங்கும் மற்றும் எதிர்காலத்தில் புதிய வாய்ப்புகளைத் திறக்கும் ஒரு கருவியாக.

பணக்காரர்களுக்கு அவர்கள் பின்பற்றும் பொழுதுபோக்குகள் உள்ளன

ஒருமுறை ஓப்ரா வின்ஃப்ரே கூறினார்: “உங்கள் ஆசைகளை அடுத்து நீங்கள் பின்பற்ற வேண்டும், நீங்கள் விரும்பியதைச் செய்ய வேண்டும்.” இந்த மக்கள் எப்போதுமே தங்களுக்கு விருப்பமானதைச் செய்து பணம் சம்பாதிப்பதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பார்கள். ஆனால் சாதாரண மக்கள் முற்றிலும் விரும்பாததைச் செய்து சம்பாதிக்கிறார்கள்.

அங்கே நிறுத்த வேண்டாம்

சாதாரண மக்களுக்கு ஆசைகளின் வரம்பு உள்ளது, அவர்கள் தங்களை ஒரு வகையான பட்டியாக அமைத்துக்கொள்கிறார்கள், அது மிகவும் குறைவு – அதனால் குறைந்த ஏமாற்றம். பணக்காரர்கள் விதியிலிருந்து அதிகம் எதிர்பார்க்கிறார்கள் மற்றும் அவர்களின் கொடூரமான கனவுகளை உணர முயற்சி செய்கிறார்கள். மேலும், வெற்றிகரமான நபர்கள் மற்றவர்களின் நிதிகளைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கின்றனர். சாதாரண மக்கள் பணம் சம்பாதிப்பது அவசியம் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறார்கள், அவர்களின் தனிப்பட்ட நிதியை அதிகரிக்கிறார்கள்.

பணக்காரர்கள் தங்களால் இயன்றதை விட அடக்கமாக வாழ்கிறார்கள்

இது நியாயமற்றது என்று தோன்றுகிறது, ஆனால் சொந்தமாக கணிசமான மூலதனத்தை சம்பாதித்தவர்கள் செல்வத்தை குறைவாக செலவழிக்க ஒரு வாய்ப்பாக பார்க்கிறார்கள். சாதாரண மக்கள் வழக்கமாக தங்கள் வழிமுறைகளுக்கு அப்பால் வாழ்கிறார்கள், கடன்களை எடுத்துக்கொண்டு கடன் வாங்குகிறார்கள். செல்வந்தர்கள் லாபத்தில் கவனம் செலுத்துகிறார்கள். சாதாரண கடின உழைப்பாளர்கள் பணத்தை மிச்சப்படுத்துகிறார்கள் மற்றும் சிறந்த வாய்ப்புகளை இழக்கிறார்கள், அதே நேரத்தில் பணக்காரர்கள் முழுப் படத்தையும் பார்த்து பெரிய பணம் சம்பாதிப்பதற்கான வழியைக் கண்டுபிடிப்பார்கள்.

 உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.