ஒரு பணக்காரனின் உளவியல் பற்றிய 5 உண்மைகள் – 5 facts about the psychology of a rich man

0
1421

1. பொதுவாக அச om கரியத்தை பொறுத்துக்கொள்ளுங்கள்.   பெரும்பாலான மக்கள், நிச்சயமாக, உடல், உணர்ச்சி மற்றும் உளவியல் வசதியுடன் வாழ விரும்புகிறார்கள், இது நடுத்தர வர்க்கத்தின் பிரதிநிதியின் பார்வையில் இருந்து வாழ்க்கையின் முக்கிய குறிக்கோள். பணக்காரர்களைப் பொறுத்தவரை, மாறாக, மில்லியன் கணக்கானவர்களை உருவாக்குவது மிகவும் கடினம் என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்கிறார்கள், மேலும் ஆடம்பரத்தைத் தேடுவது அழிவுகரமானதாக இருக்கும். நிலையான நிச்சயமற்ற நிலையில் வாழவும் கற்றுக்கொள்கிறார்கள். வருங்கால மில்லியனர் இழிந்த தன்மை மற்றும் பிற எதிர்மறை காரணிகளால் சூழப்பட்டிருப்பதை உணர்கிறார். ஆனால் அத்தகைய அழுத்தத்தைத் தாங்குவதற்கு போதுமான வலிமையும் பொறுமையும் உள்ள ஒருவர், இறுதியில் ஒரு பணக்கார வாழ்க்கைக்கான வழிகளைப் பெறுகிறார்.

2. பணக்காரர்கள் எப்போதும் எதிர்காலத்தைப் பற்றி சிந்திக்கிறார்கள்.   உலகம் சிறப்பாக இருந்த பழைய நாட்கள், இசை மிகவும் அழகாக இருந்தது, விளையாட்டு வீரர்கள் வலிமையானவர்கள், வணிகர்கள் அதிக நேர்மையானவர்கள் பற்றிய கதைகளில் பெரும்பாலான பொது மக்கள் வளர்ந்தனர். இந்த பாரம்பரியம் தலைமுறையிலிருந்து தலைமுறைக்கு அனுப்பப்படுகிறது. கடந்த காலங்களில் நிர்ணயிக்கப்பட்டவர்கள் வணிகத்தில் அரிதாகவே வெற்றியை அடைகிறார்கள், பெரும்பாலும் மனச்சோர்வடைகிறார்கள், எதிர்மறை எண்ணங்களால் துன்புறுத்தப்படுகிறார்கள். பணக்காரர்களின் உளவியல் சற்று வித்தியாசமானது. அவர்கள் எப்போதுமே நாளைக்கான ஒரு திட்டத்தை வைத்திருக்கிறார்கள், கடந்த காலத்தின் தவறுகளை அவர்கள் படிக்கிறார்கள், ஆனால் அவர்களின் கனவுகள் எதிர்காலத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. எல்லாவற்றையும் பணயம் வைத்து, அவர்களின் கனவுகள், குறிக்கோள்கள் மற்றும் யோசனைகளை நனவாக்க அவர்கள் தயாராக இருப்பதால் அவர்கள் அவ்வாறு ஆகிறார்கள். அவர்கள் திட்டமிட்டவற்றில் பெரும்பாலானவை பல ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, பல தசாப்தங்களாக இருக்கலாம், ஆனால் இந்த யோசனைகள்தான் எதிர்காலத்தை மாதிரியாகக் கொண்டுள்ளன.

3. பணக்காரர்கள் தங்களையும் தங்கள் திறன்களையும் நம்புகிறார்கள்.   சில காரணங்களால், நாங்கள் தொடர்ந்து ஏழை ஹீரோக்களை செல்வந்தர்களிடமிருந்து உருவாக்குகிறோம். முக்கிய மற்றும் மிகவும் பொதுவான லேபிள் பணக்காரர்களிடம் தொங்கவிடப்பட்டுள்ளது: அவர்கள் மிகவும் திமிர்பிடித்தவர்கள், திமிர்பிடித்தவர்கள். ஆனால் உண்மையில் அவர்கள் வெறுமனே வெற்றிகரமான மற்றும் தன்னம்பிக்கை உடையவர்கள், அவர்கள் தொடர்ந்து ஆபத்தில் உள்ளனர் மற்றும் அரிதாகவே ஏமாற்றமடைகிறார்கள். அவர்கள் தோல்வியுற்றாலும், அவர்கள் செய்த தவறுகளை உணர்ந்து திரும்பி வருகிறார்கள், ஆனால் ஏற்கனவே வெற்றிக்காக. இது ஆணவத்தை விட ஆணவம்.

4. பணக்காரர்கள் பணத்தை சுதந்திரத்தின் திறவுகோலாக உணரப் பழகுகிறார்கள். செல்வந்தர்களைப் பற்றிய பொதுவான தவறான கருத்து என்னவென்றால், செல்வம் என்பது ஒருவரின் நிலையைப் பற்றி பெருமையாகப் பேசுகிறது. ஆனால், நிதி நிலைமை நிச்சயமாக ஒரு நபருக்கு சமுதாயத்தில் ஒரு குறிப்பிட்ட எடையைக் கொடுக்கிறது என்ற போதிலும், பணக்காரர்களின் உளவியலில் இது தனிப்பட்ட சுதந்திரத்தைப் பெறுவதற்கான ஒரு கருவியாகும். பணம் இல்லாமல் உண்மையிலேயே சுதந்திரமாக இருக்க முடியாது.

நடுத்தர வர்க்கம் தொழிலாளர் சந்தையைப் பொறுத்தது, செய்ய வேண்டியதை ஆணையிடும் அரசு. உங்களிடம் மாதாந்திர கொடுப்பனவுகள் தேவைப்படும் பல கடன்கள் இருக்கும்போது இலவசமாக இருப்பது மிகவும் கடினம். பணக்காரர்கள் மோசமான நிலையில் வேலை செய்ய தேவையில்லை மற்றும் அவர்களின் உடல்நலத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்க வேண்டும், மோசமான முதலாளிகளை சகித்துக்கொள்ளுங்கள். மேலும், அவர்கள் தொண்டு ஏலம், நிகழ்வுகள், நல்ல செயல்களுக்கான தொகைகளை வசூலிப்பது போன்றவற்றை ஏற்பாடு செய்ய முடியும்.

5. பணக்காரர்கள் தங்கள் நண்பர்களையும் கூட்டாளர்களையும் கவனமாக தேர்வு செய்கிறார்கள்.   செல்வந்தர்கள் மற்றும் வெற்றிகரமான நபர்களின் உளவியல் அவர்கள் தங்களைப் போன்ற செல்வாக்குள்ளவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ள விரும்புகிறார்கள். வெற்றிகரமான நபர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது, \u200b\u200bஉங்கள் ஈவுத்தொகையின் அதிகரிப்பை நீங்கள் நிச்சயமாக உணருவீர்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்களுக்குத் தெரிந்தபடி, நாங்கள் அடிக்கடி தொடர்புகொள்பவர்களைப் போலவே இருக்கிறோம். அவர்கள் சொல்வது போல், வெற்றியாளர்கள் வெற்றியாளர்களை ஈர்க்கிறார்கள்.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here