செல்வந்தர்களின் பழக்கம்: நடத்தை முறைகள், சிந்தனை மற்றும் சுவாரஸ்யமான உண்மைகள்

0
1296

செல்வந்தர்கள் ஏழைகளிலிருந்து எவ்வாறு வேறுபடுகிறார்கள் என்பது பலர் நினைக்கிறார்கள். பேச்சு, நிச்சயமாக, கணக்கில் பூஜ்ஜியங்களின் எண்ணிக்கையில் இல்லை, இதை எல்லாம் தெளிவாக உள்ளது. ஆனால் செலுத்த வேண்டிய உயிர்களை காப்பாற்ற வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருப்பவர்களின் பாத்திரங்களும் பழக்கங்களும் வேறுபாடு உள்ளதா, உலகத்தைச் சுற்றி வருபவர்கள், பழங்காலங்களை சேகரிப்பது, பிராண்ட் சேகரிப்பை வாங்கலாமா?


பணக்காரர்களின் பழக்கம்

இந்த கட்டுரையில், செல்வந்தர்களின் பழக்கங்களைப் பார்ப்போம். தாமஸ் கோர்லின் ஆய்வுகள் மனிதனின் பழக்கவழக்கங்களுக்கும் அவருடைய அரசாங்கத்திற்கும் இடையில் ஒரு குறிப்பிட்ட முறையை கண்டுபிடிப்பதை உறுதிப்படுத்துகின்றன. பல பணக்காரர்களும், ஒருவருக்கொருவர் அறியாதவர்களாக இல்லாதவர்களும் கூட இதேபோல் நடந்துகொள்வார்கள்: அவர்கள் அதே பழக்கம் உள்ளவர்கள், இதேபோன்ற செயல்களைச் செய்கிறார்கள், பல விஷயங்களில் ஒரே மாதிரியான கருத்தை வெளிப்படுத்துகிறார்கள்.

டாம் கோர்லின் ஆய்வு

புத்தகம் “பணக்கார பழக்கம்: பணக்கார மக்கள் தினசரி பழக்கம்” ஆசிரியர் தாமஸ் Corley ஒரு பெரிய அளவிலான வேலை நடத்தியது. சில நூறு பேரைப் பற்றிய தகவல்களை அவர் சேகரித்தார், அவர்களில் சிலர் சுவாரசியமான மாநிலங்களை வைத்திருந்தனர், சிலர் தேவைகளின் வாசலில் வாழ்ந்தனர்.


பணக்கார மக்களின் தாமஸ் கோர்லி பழக்கம்

புத்தகம் விரைவில் பிரபலமானது. ஆசிரியரே தன்னை வறுமைக்கு ஒரு சஞ்சீவி என்று கருதுவதில்லை. அவர் தனது படைப்புகளை துல்லியமாக ஆராய்ச்சி செய்கிறார் – சமூகவியல் மற்றும் உளவியல்.

வறுமைக்கான காரணங்களைத் தேடுவதில்

பணக்காரர் மற்றும் ஏழை மக்களின் பழக்கங்களைக் கோர்லி ஆராயத் தொடங்கினார், ஏனென்றால் ஒரு நபர் தன்மை மற்றும் அவரது நல்வாழ்வு ஆகியவற்றுக்கு இடையே ஒரு குறிப்பிட்ட வடிவத்தை அவர் கவனித்தார். சில நூறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் ஒரு ஏழை குடும்பத்தில் பிறந்த குழந்தை நடைமுறையில் வாழ்க்கையில் எந்த நேரத்திலும் வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை என்பதை ஆசிரியர் விளக்குகிறார். பிறந்தவர்கள் பாம்புகளாக மாறிய பிறகு, அடிமைகளின் அடிமைகள் – அடிமைகள்.

இன்று என்ன நடக்கிறது? உலகில் பணக்காரர் சிலர் மிக மோசமான மற்றும் செயலிழந்த குடும்பங்களில் பிறந்துவிட்டதாக பல உதாரணங்கள் உள்ளன. அனைவருக்கும் வெற்றி கிடைக்காதா?

ஆசிரியரின் கூற்றுப்படி, சிலர் செல்வத்துக்கும், செழிப்புக்கும் உளவியல் ரீதியாக தயாராக இல்லை. தலைமுறை முதல் தலைமுறைக்கு அனுப்பப்படும் வறுமைக்கான காரணங்கள் மிகவும் எளிதானவை அல்ல – அவர்கள் உள்ளே மறைந்துள்ளனர். சிலர் சில நடவடிக்கைகளை எடுக்க பயப்படுகிறார்கள். அவர்களில் அநேகர் மிகுந்த செல்வத்தை அச்சம் கொள்ளுகிறார்கள், அதற்கு தயாராக இல்லை. ஏழைகளாக இருப்பது அவர்களுக்கு வசதியாகவும் வசதியாகவும் இருப்பதாக அவர்கள் உணரவில்லை. ஷைன்ஸ் மற்றும் சோம்பல் ஒரு முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது.

சோதனை முயற்சியில் மில்லியன் கணக்கானவர்கள்

செல்வந்தர்களின் பழக்கவழக்கங்களைப் பற்றி ஆராய்வதற்காக, கொர்லி 233 செல்வந்தர்களின் வாழ்வாதாரத்தையும் 128 ஏழை மக்களையும் பற்றிய வரலாற்றை பகுப்பாய்வு செய்தார். மற்ற மில்லியனர்கள் மத்தியில், எங்கள் காலத்தில் பணக்காரர்களில் பலர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர்:

  • கார்லோஸ் ஸ்லிம், 73 லட்சம் டாலர்.
  • பில் கேட்ஸ் மற்றும் அவரது 67 பில்லியன்.
  • பிராட் ஜாராவின் உரிமையாளர் ஒர்டேகா அமன்சியோ 57 பில்லியன் டாலர் சம்பாதித்துள்ளார்.
  • வாரன் பபெட் 53.5 பில்லியன் சொத்துக்களைக் கொண்டுள்ளார்.
  • லாரி எலிசன், ஆரக்கிளின் உரிமையாளர் (43 பில்லியன்).

ஆராய்ச்சியாளர் செல்வந்தர்களின் சில பழக்கங்களை ஆராய்ந்தார் மற்றும் ஏழைகளின் பழக்கங்களை ஒப்பிட்டார். தெளிவு, தோமஸ் புள்ளிவிவரங்கள் அனைத்தையும் வெளிப்படுத்தினார்.

இலக்கு

புத்தகம் “பணக்காரர்களின் பழக்கங்கள்” பெரிய பணம் சம்பாதிக்க ஒரு கருவி அல்ல. ஆனால் அதில் நீங்கள் சுவாரஸ்யமான உண்மைகள் காணலாம்.

இந்த பழக்கத்தை நோக்கமாகக் கொண்ட ஆசிரியர், சிறப்பு கவனம் செலுத்தினார். அவரைப் பொறுத்தவரையில், பணக்காரர்களின் 67% இலக்குகளை அமைப்பதில் அதிக கவனம் செலுத்துகிறார்கள். ஏழைகளில் 7% மட்டுமே இந்த விடயத்தை முக்கியமானதாக கருதுகின்றனர்.


செல்வந்தர்களின் டாம் கர்ர்லி பழக்கம்

தாமஸ் ஒரு சுவாரசியமான சிந்தனை பகிர்ந்து மில்லியன் கணக்கான ஒரு. அவரை பொறுத்தவரை, கோல் ஒரு கனவு இரண்டு வேறுபாடுகள் மூலம் வேறுபடுகிறது: அது அடைய முடியும் மற்றும் அதை செயல்படுத்த செயல்படுத்த சில நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படுகின்றன. இல்லையெனில், அது சுருக்கமானதும் அர்த்தமற்றதும் ஆகும்.

உங்கள் இலக்குகளை அடைய நீங்கள் கற்றுக்கொள்ள விரும்புகிறீர்களா? அவற்றை எழுதுங்கள், அவற்றை நீங்கள் எடுத்த எல்லாவற்றையும் பற்றி தொடர்ந்து குறிப்புகளை எழுதுங்கள்.

பெற்றோர்

ஆய்வுகள் முடிவு பல மில்லியனர்கள் இளம் நகங்கள் இருந்து தொழிலாளர் மதிப்பு அறிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று உண்மையில் உறுதி. 74% செல்வந்தர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் வேலைகளை உற்சாகப்படுத்துகிறார்கள்: தொழில்முறை திறன்களை வாங்குவதற்கு பங்களிக்கவும், பணியைக் கண்டறிந்து, பல்வேறு தொழில்களில் தங்களை முயற்சிக்கவும், தன்னார்வ பணிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்காதீர்கள்.

அதே நேரத்தில், ஏழைகளின் 90% க்கும் அதிகமானோர் குழந்தைகளுக்கு வேலை செய்ய கற்றுக்கொடுக்க வேண்டிய தேவையும் கூட நினைக்கவில்லை.


செல்வந்தர்களின் பழக்கவழக்கங்களின் புத்தகம்

செல்வந்தர்களின் பழக்கவழக்கங்கள் தலைமுறையிலிருந்து தலைமுறைக்கு மாறும் என்று ஆச்சரியப்படுவது இல்லை. எனவே, நல்ல குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர்கள் தங்கள் பெற்றோரின் மூலதனத்தை பெருக்கிக் கொள்ளலாம் அல்லது தங்கள் சொந்த வெற்றிகரமான வியாபாரத்தை ஒழுங்கமைக்கலாம்.

திட்டமிடல்

வெற்றிகரமான மற்றும் செல்வந்தர்களின் சில பழக்கவழக்கங்கள் வெறுமனே ஒரு எளிமையான பணியாளரைப் பெற முடியாது. சில கம்யூனிஸ்ட் கியூபர்கள் ஒரு கியூபன் சிகார் கொண்டு காலை துவங்க விரும்புகிறார்கள், மற்றும் வார இறுதிகளில் ரெயின்போ ட்ரௌட் பிடிக்க மலைகள் பறக்கிறது என்று தெரிந்து கொள்வது என்ன?

ஆனால் ஏதோ ஒன்று செலவுகள் தேவையில்லை. உதாரணமாக, ஒரு டூ-டூ பட்டியலை எழுதுவதும், ஒவ்வொன்றிற்கான நேரத்தை திட்டமிடுவதும் பழக்கம் ஏழைகளுக்கு கூட மலிவானதாகும். ஆனால் 19 சதவிகிதம் பேர் மட்டுமே சம்பாதிக்கும் மற்றும் தினசரி திட்டமிடுவதைப் பற்றி கவலைப்படுகிறார்கள். 81% மில்லியனர்கள் பணிகளைத் தொடர்ந்து எழுதுகின்றனர்: ஒவ்வொரு நாளும் மற்றும் நீண்ட காலத்திற்கு.

சொந்த உடல்நலம்

சுகாதார கவனம் ஒரு முக்கிய தருணம், இது தாமஸ் கோர்லி விவரிக்கப்பட்டது. “பணக்காரர்களின் பழக்கவழக்கங்கள்” என்பது ஒரு புத்தகம், வெவ்வேறு வருமானம் உள்ளவர்கள் தங்களை கவனித்துக்கொள்வது எப்படி என்பது பற்றிய ஒரு யோசனை.

குறைந்தது நான்கு முறை ஒரு வாரம் விளையாடுபவர்களில் 3/4 பணக்காரர். அவர்களில் ஒரு பகுதியினர் மட்டுமே மனத்தாழ்மையுடன் சம்பாதிக்கிறார்கள்.


செல்வந்தர்களின் தினசரி பழக்கங்களின் பணக்கார பழக்கம்

செல்வந்தர்களின் முழுமையான பெரும்பான்மை கலோரிகளின் அளவு மற்றும் உணவு தரத்தை கண்காணிக்கிறது. பெரும்பாலான ஏழை மக்கள் பொதுவாக தினமும் உட்கொண்ட எத்தனை கலோரிகளைப் பற்றி நினைக்கவில்லை.

படித்தல், ஆடியோபுக்ஸ் மற்றும் டிவி

அன்றாட வாழ்வோடு தொடர்புடைய பணக்காரர்களின் பழக்கவழக்கங்களுக்கான கவனம். தொலைக்காட்சி மணிநேரம் மற்றும் நாள் ஒன்றுக்கு குறைவானவர்கள் பார்க்கையில், 67% பெரிய பணத்தை சம்பாதிக்கிறார்கள், 23% மட்டுமே மோசமாக வாழ்கிறார்கள். தொலைக்காட்சித் தொடர்கள், பேச்சு நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சிகள் அனைத்தையும் பார்க்காதே என பல தன்னலக்குழுக்கள் ஒப்புக்கொள்கின்றன, மேலும் சில நிமிடங்களை மட்டுமே செய்திகளைப் பார்ப்பதற்கு மட்டுமே அரிதாகவே கொடுக்கின்றன.

86% பணக்காரர் ஆராய்ச்சியாளரைப் படிக்க விரும்புவதாக ஒப்புக் கொண்டார், ஆனால் இலக்கியத்தைப் பயன் படுத்தவில்லை, ஆனால் சுய-வளர்ச்சிக்கு உதவும் அந்த புத்தகங்களே. பெரும்பாலான ஏழை மக்கள் ஒளி வாசிப்பை விரும்புகிறார்கள்.

நீண்ட பயணங்கள் மற்றும் விமானங்களில் நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும்? பல தன்னலக்குழுக்கள் ஒலிப்பதிவுகளைத் தேர்ந்தெடுக்கின்றன. சுய முன்னேற்றத்திற்கு நீங்கள் அதை அர்ப்பணித்தால் ஏன் வீணாக வீணாகிறது? அதே சமயம், மினிபஸ் அல்லது சுரங்கப்பாதையில் வேலை செய்வதற்கு விரைந்து வரும் ஊழியர்கள் ரேடியோ அல்லது இசை சேகரிப்புகளை கேட்க விரும்புவதில்லை.

வேலை செய்யும் மனப்பான்மை

நீங்கள் பிற்பகுதியில் கடிகாரத்தைப் பார்த்தால் முதல் வாய்ப்பில் அலுவலகத்திலிருந்து வெளியேற அவசரம் என்றால், தோமஸ் கோர்லி உங்களுக்காக கெட்ட செய்தி வைத்திருக்கிறார். இது யாருடைய வருமானம் உங்களை மிகவும் தேவையானதை மட்டுமே வாங்க அனுமதிக்கிறது. ஆனால் ஆன்மா விரும்பும் எல்லாவற்றிற்கும் பணத்தை செலவழிப்பவர்களுக்கு பழக்கமில்லை, வேலை ஒரு மகிழ்ச்சி. புத்தகத்தின் ஆசிரியருடன் தொடர்புகொள்வதற்கு ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்த மில்லியனர்கள், தொழிலில் ஈடுபடுவதை விரும்புவதாக ஒத்துக்கொள்கிறார்கள், பணியிடத்தை விட்டுச் செல்ல அவசரமாக இல்லை, ஒவ்வொரு நாளும் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதைத் தங்கள் ஆத்மாவைப் பற்றிக் கவலைப்படாதீர்கள், விவரம் மற்றும் விரிவாக எந்தவொரு முயற்சியும் தராது. 94% கணக்கெடுப்பு பணக்கார மக்கள் தங்களுக்கு பிடித்த வணிக மகிழ்ச்சியாக நன்றி கருதுகின்றனர்.


வெற்றிகரமான மற்றும் பணக்காரர்களின் பழக்கம்

ஒரு சிறிய சம்பளத்திற்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறவர்களுள் 17% மட்டுமே எதிர்பார்த்ததை விட அதிகமாக செய்ய தயாராக உள்ளனர்.

அதிர்ஷ்டம் உள்ள நம்பிக்கை

ஒரு லாட்டரி வென்றது உங்கள் எல்லா பிரச்சனையையும் தீர்க்க முடியும் என்ற நினைப்பினால் நீங்கள் எப்போதாவது சந்தித்திருக்கிறீர்களா? அல்லது ஒருவேளை நீங்கள் பணத்தை ஒரு பெட்டியை கண்டுபிடித்து கனவு கண்டீர்களா? ஒரு ஆடம்பரமான பயிற்சியாளர் மற்றும் அழகிய உடையுடன் உங்களை மகிழ்ச்சியாக ஆக்குகிற ஒரு தந்தையை எதிர்பார்க்காதே?

குறைந்தபட்சம் ஒரு கேள்விக்கு நீங்கள் பதில் அளித்தால், நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும்: வானத்திலிருந்து விழுந்த ஒரு பரிசுப் பலாபலன் ஒரு ஏழை மனிதனின் பழக்கமாகும். இல்லை, செல்வந்தர்கள் அபாயமும் உற்சாகமும் இல்லாத அந்நியர்கள் அல்ல, அவர்கள் அட்ரினலுக்குத் தாகம் தெரிந்தவர்கள். அவர்கள் சூதாட்டங்களைப் பாடுகிறார்கள் மற்றும் சாகசங்களைத் தொடங்குகிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் செழிப்பு அதிர்ஷ்டத்தை சார்ந்து இல்லை, ஆனால் கடுமையாக உழைக்கிறார்கள் என்பதை அவர்கள் தெளிவாக புரிந்துகொள்கிறார்கள்.

ஆனால் 77% ஏழை மக்கள் லாட்டரிகளை வாங்குகிறார்கள். யாரோ ஒருவர் தொடர்ந்து, எப்போதாவது ஒருவர். ஆனால் ஒரு பெரிய ஜாக் போட்டுடனான விசுவாசத்துடன் கூடிய அனைவருமே, விரைவில் அல்லது பின்னர் தங்கள் கைகளுக்கு வருவார்கள்.

ஒரு புன்னகையின் சக்தி

நீங்கள் டாம் கோர்லி எழுதிய ஒரு புத்தகம் கிடைத்தால் – “பணக்காரர்களின் பழக்கங்கள்”, புன்னகைக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட பிரிவைப் பாருங்கள். நீங்கள் பார்க்க முடியும் என, oligarchs அனைத்து சடங்குகள் ஒன்றுக்கொன்று தொடர்புடையது: சுகாதார கவனித்து, ஊட்டச்சத்து கவனிப்பு அணுகுமுறை, விளையாட்டு விளையாடி. இந்த சங்கிலியில் இன்னொரு இணைப்பு உள்ளது.

62% தன்னலக்குழுக்கள் ஒவ்வொரு நாளும் தங்கள் பற்களைக் கவனிப்பதற்கு நேரத்தை அளிக்கின்றன. அவர்கள் சிறப்பு கவனம் கொண்டு பரிந்துரைக்கப்பட்ட நடைமுறைகள் முன்னெடுக்க. நூறுகளில் இருந்து 16 பேர் மட்டுமே தினசரி சடங்குகளை செலவிடுகிறார்கள்.

பழக்கங்கள் ஒரு அதிர்ஷ்டத்தை உண்டாக்குமா?

நாளைய தினம் மழலையர் மற்றும் கலோரி எண்ணைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கும் ஒரு வாசகர், எதிர்காலத்திலேயே பணக்காரர் என்று உறுதியளிப்பதில்லை. ஆனால் அவரை விவரிக்கும் பழக்கவழக்கங்களில் பெரும்பாலானவை, முறையாக எவ்வாறு வேலை செய்வது, இலக்கை அடைய, வணிக முடிவெடுப்பதற்கு உதவுகின்றன. வலுவான உடல்நலம் மற்றும் நன்கு பராமரிக்கப்பட்ட தோற்றம் வெற்றிக்கு முக்கியம்.


செல்வந்தர்களான ஏழை மக்களே

உங்கள் வருவாயை அதிகரிக்க ஒரு இலக்கை நீங்கள் அமைக்கினால், புத்தகம் உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஆனால் தீர்க்கமான பாத்திரம் நிலைத்தன்மையும், விடாமுயற்சியும், எதிர்பார்ப்பும் விளையாடும்.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here