ப்ளிப்கார்ட் தீபாவளி சிறப்பு தள்ளுபடி விற்பனை தேதி அறிவிப்பு

0
1022

ப்ளிப்கார்ட் நிறுவனம் அடுத்த சில வாரங்களில் தீபாவளி பண்டிகையை முன்னிட்டு மற்றொரு சிறப்பு விற்பனையை நடத்த இருக்கிறது. இந்தியாவில் இந்த சிறப்பு விற்பனை அக்டோபர் 29 ஆம் தேதி துவங்குகிறது.

தற்போதைய அறிவிப்பின் படி தீபாவளி சிறப்பு விற்பனை அக்டோபர் 29 ஆம் தேதி துவங்கி நவம்பர் 4 வரை நடைபெற இருக்கிறது. எனினும், ப்ளிப்கார்ட் பிளஸ் வாடிக்கையாளர்கள் 12 மணி நேரம் முன்னதாகவே சிறப்பு விற்பனையில் பங்கேற்க முடியும்.
Flipkart-Big-Diwali-Sale
பிளஸ் வாடிக்கையாளர்களுக்கு அக்டோபர் 29 ஆம் தேதி நள்ளிரவு முதல் சிறப்பு சலுகை மற்றும் தள்ளுபடி உள்ளிட்டவை வழங்கப்பட இருக்கிறது. ப்ளிப்கார்ட் பிக் தீபாவளி 2020 விற்பனை அக்டோபர் 29 மதியம் 12 மணிக்கு நடைபெற இருக்கிறது.
சிறப்பு விற்பனையின் போது மொபைல்கள், டிவி மற்றும் இதர சாதனங்களுக்கு விசேஷ கேஷ்பேக் மற்றும் வங்கி சார்ந்த சலுகைகள் வழங்கப்படுகின்றன. இதுதவிர முந்தைய விற்பனைகளை போன்றே வட்டியில்லா மாத தவணை வசதி, கேஷ்பேக் உள்ளிட்டவை வழங்கப்படுகிறது.


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here