இந்தியாவில் அறிமுகமாகவுள்ள வாட்ஸ்ஆப் பே – கூகிள் பே ஆப்பை சமளிக்குமா வாட்ஸ்ஆப் பே

0
1158

வாட்ஸ்அப் தனது பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட வாட்ஸ்அப் பே சேவையை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. நிறுவனம் தனது புதிய கட்டண சேவையை மே மாத இறுதிக்குள் நாட்டில் தொடங்கவுள்ளது என்று தெரிவிக்கப்படுகிறது.

வாட்ஸ்அப் முக்கிய ஒழுங்குமுறை ஒப்புதலைப் பெற்ற பிறகு, அதன் டிஜிட்டல் பேமெண்ட் சேவையை இந்தியாவில் வெளியிடத் தயாராகிவிட்டது. வாட்ஸ்அப் அதன் யுபிஐ அடிப்படையிலான கட்டண சேவையை இயக்க தேசிய உரிமக் கழகம் சமீபத்தில் ஒப்புதல் வழங்கியது என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கப்பட்டிருந்தது.

இந்தியாவின் டிஜிட்டல் பேமெண்ட் சந்தையில் சுமார் 400 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனர்களைக் கொண்டிருப்பதால், வாட்ஸ்அப் பேமெண்ட் சேவை சந்தையை பெரியதாக மாற்றும் என்று நம்புகிறது. இது ஆல்பாபெட் நிறுவனத்தின் கூகிள் பே, வால்மார்ட்டின் ஃபோன்பே, அலிபாபாவின் பேடிஎம் மற்றும் அமேசான் பே ஆகியவற்றுடன் நேரடியாகப் போட்டியிடும் என்று நம்பப்படுகிறது.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here