வணிக ஆலோசனைகள் – 10 தொழில்நுட்ப தொடர்பான வணிக ஆலோசனைகள்

0
1228

10 தொழில்நுட்ப தொடர்பான வணிக ஆலோசனைகள்

அங்கு தொழில் நுட்ப தொடர்புள்ள தொழில் நுட்ப கருத்துக்கள் தொழில்நுட்ப தொழில்நுட்ப ஆர்வலராக உள்ள வணிக உரிமையாளர்கள் வெற்றிகரமான வணிகத்தை உருவாக்க தங்கள் அனுபவத்தை பயன்படுத்த அனுமதிக்கின்றன. விகிதம் தொழில்நுட்பத்தில் மாற்றங்கள் தொடர்கின்றன, அந்த மாற்றங்களை ஏற்படுத்தும் திறன் – செயல்பாட்டில் மற்றவர்களுக்கு உதவும் – மிக சக்திவாய்ந்த வணிக அடித்தளத்தின் அனைத்து அம்சங்களும் உள்ளன. தொழில் நுட்பத்தில் வணிக கருத்துகளை ஆராய்வதற்கு நீங்கள் தொடங்குவதற்கு, இங்கு 10 தொழில்நுட்ப வணிக கருத்துக்கள் உள்ளன, அதில் நன்மை, தீமைகள் மற்றும் ஒவ்வொரு யோசனையுடனான ஆதாரங்களின் பட்டியலையும் ஆராயலாம்.

 • 01 – வலைப்பதிவு ஆலோசனை


  ஒரு பெண் கணினியில் தட்டச்சு செய்கிறார் நீங்கள் ஒரு வலைப்பதிவு நிபுணர் ஆவார் மற்றும் பிளாக்கிங் தொடர்பான எல்லா விஷயங்களையும் அறிந்து கொள்ளவும் விரும்புகிறீர்கள் என்றால், ஒரு வலைப்பதிவு ஆலோசகராக ஒரு சிறிய வியாபாரமானது மிகவும் லாபகரமான வியாபாரமாக இருக்கலாம், அனைத்து வகையான வணிகங்களையும் வலைப்பதிவையும் தங்கள் வலைப்பதிவுகள் மற்றும் இயங்குவதை ஆதரிக்க அனுமதிக்கிறது. இது உங்களுக்காக சரியான வணிக யோசனை என்று ஆராயுங்கள்.

 • 02 – கணினி பழுது மற்றும் பராமரிப்பு


  ஒரு மடிக்கணினி மற்றும் கருவிகள் சூழப்பட்ட ஒரு மடிக்கணினி வேலை ஒரு கணினி பழுது மனிதன் நீங்கள் ஒரு தொழில்நுட்ப பின்னணி மற்றும் கணினி வல்லுனர்களின் அறிவைப் பெற்றிருந்தால், அவை எவ்வாறு வேலை செய்கின்றன, ஒரு கணினி பழுது மற்றும் பராமரிப்பு சேவை போன்ற ஒரு சிறிய வியாபாரமானது உங்களுக்கு ஒரு சிறந்த வணிக யோசனை. உங்கள் சேவைகளை ஒரு இயங்குதளத்தில் பூர்த்தி செய்யலாம் அல்லது அனைத்து முக்கிய தளங்களுக்கு ஆதரவு கொடுக்கலாம்.

 • 03 – கணினி பயிற்சி


  கணினிகள் ஒரு குழு வேலை செய்யும் ஒரு குழு கணினிகள், மென்பொருள் மற்றும் பிற சாதனங்களுடன் நீங்கள் விதிவிலக்காக ஆர்வமாக இருக்கிறீர்களா, மற்றவர்களுடன் தொழில்நுட்பத்தை மேம்படுத்துவதற்கு மற்றவர்களுக்கு உதவ விரும்புகிறீர்களா? அப்படியானால், ஒரு கணினி பயிற்சி வணிக உங்களுக்கு ஒரு பெரிய வணிக யோசனை இருக்கலாம்.

 • 04 – தரவு நுழைவு


  ஒரு மடிக்கணினி மீது கைகளை தட்டச்சு ஒரு மேல்நிலை காட்சி தரவு நுழைவுத் திட்டத்தை உள்ளடக்கிய சில “வீட்டு வேலைகள்” ஊழல்களைச் சந்தித்த போதிலும், தரவு நுழைவு வணிகங்களுக்கு ஏராளமான நியாயமான வாய்ப்புகள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு கண்ணோட்டத்தோடு ஒரு தனித்துவமான தட்டச்சுக்காரியாக இருந்தால், ஒரு தரவு நுழைவு வணிகத்தை தொடங்குவதற்கு எதை எடுக்கும் என்பதை அறியுங்கள்.

 • 05 – Amazon கன்சல்டிங்

 •  ஒரு Amazon ஆலோசனை வணிக ஒரு Amazon சார்பு சரியான வணிக யோசனை இருக்கலாம் மற்றவர்கள் Amazon திறம்பட பயன்படுத்த மற்றும் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க வருவாய் உருவாக்க உதவும். ஒரு Amazon வணிக ஆலோசனை .
 • 06 – இணைய ஆராய்ச்சி


  ஒரு மடிக்கணினி திரையை பார்த்துக்கொண்டிருக்கும் போது ஒரு பெண் எழுதும் இந்த நாட்களில் ஆன்லைனில் கிடைக்கும் பரந்த அளவிலான தகவல்களுடன், தகவலைக் கண்டறிந்து, சரிபார்க்க முடியக்கூடிய ஒரு சந்தை திறன் உள்ளது. இன்டர்நெட் பற்றிய தகவலை விரைவாக கண்டுபிடிப்பதற்கு உங்களுக்கு ஒரு சாமர்த்தியம் இருக்கிறதா? அப்படியானால், ஒரு இணைய ஆராய்ச்சி வணிக நீங்கள் சரியான வணிக யோசனை இருக்கலாம்.

 • 07 – ஐடி ஆதரவு


  சேவையக அறையில் ஒரு டேப்லெட்டில் வேலை செய்யும் ஒரு தொழில்முறை நிபுணர் பெரும்பாலான சிறு தொழில்களுக்கு ஒரு முழுநேர, உள்நாட்டிலுள்ள தொழில்நுட்ப ஆதரவு குழுவை வாங்குவதற்கு வரவு செலவு திட்டம் இல்லை, அவுட்சோர்ஸிங் ஐடி ஒரு முக்கியமான லாபகரமான வணிக யோசனைக்கு உதவுகிறது. நீங்கள் பிணைய அமைப்பு மற்றும் பராமரிப்பு சேவைகள், தரவு காப்பு மற்றும் மீட்பு மற்றும் மென்பொருள் நிறுவல் மற்றும் மேலாண்மை ஆகியவற்றை வழங்க முடியும். உங்கள் வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பொறுத்து, உங்கள் சேவைகளில் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள் மற்றும் மொபைல் சாதன மேலாண்மை ஆகியவை அடங்கும்.

 • 08 – சமூக ஊடக ஆலோசனை


  ஒரு கணினி திரையில் இருந்து வெளிவரும் உரையாடல் குமிழ்கள் ஒரு விளக்கம் சமூக ஊடகம் ஒரு சக்திவாய்ந்த மார்க்கெட்டிங் கருவியாகும், குறிப்பாக சிறு வணிகங்களுக்கு. நீங்கள் ஒரு சமூக ஊடக நிபுணர் மற்றும் மற்றவர்கள் தங்கள் சொந்த சமூக ஊடக இருப்பை உருவாக்க உதவும் காதல் என்றால், நீங்கள் ஒரு சமூக ஊடக ஆலோசனை வணிக ஒரு சிறந்த பொருத்தம் இருக்கலாம். ஒரு சமூக ஊடகம் ஆலோசனை வணிக தொடங்கி நன்மை தீமைகள் கற்று.

 • 09 – வீடியோ தயாரிப்பு

  ” alt=”” aria-hidden=”true” />ஒரு பெண் ஒரு பூரி ஒலிவாங்கி மேல்நோக்கி ஒரு கேமரா முன் நின்று வீடியோ மார்க்கெட்டிங் அனைத்து வகை வணிகங்களுக்கும் பிரபலமடைந்து வருகிறது. வீடியோ எடிட்டிங் பின்னால் தொழில்நுட்பத்தை நீங்கள் புரிந்துகொண்டு, மூல வீடியோ காட்சிகளையும் எடுத்து ஒரு வீடியோவை உருவாக்கும் செயல்முறையை அனுபவிக்கிறீர்களா? ஒரு வீடியோ தயாரிப்பு வணிக நீங்கள் ஒரு பெரிய சிறு வணிக யோசனை இருக்கலாம்.

 • 10 – வலை வடிவமைப்பு


  ஒரு மாத்திரையை ஒரு மாத்திரையை ஒரு பெரிய திரையில் ஒரு வடிவமைப்பாளருக்குக் காண்பிப்பவர் வடிவமைப்பாளர் நீங்கள் ஒரு பயிற்சி பெற்ற அல்லது சுய கற்று வலை வடிவமைப்பாளர் குறிப்பாக, ஒரு சிறிய வணிக உரிமையாளர் என்ற உங்கள் கனவு பின்பற்ற ஒரு வலை வடிவமைப்பு வணிக ஒரு வேடிக்கை மற்றும் இலாபகரமான வழி இருக்க முடியும். ஒரு இணைய வடிவமைப்பு வணிக தொடங்க நீங்கள் எடுக்கும் என்ன கண்டுபிடிக்க.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here