உங்கள் முதலீட்டாளர்கள் உங்கள் நிறுவனத்தின் யோசிக்கின்ற ஆறு விஷயங்கள்

0
1174

1 – எங்கள் பணம் எப்போது  திரும்ப கிடைக்கும்?

நிதி அடிப்படையில் இந்த கேள்வியின் கருதப்படுகிறது திருப்பி செலுத்தல் காலம் மற்றும் இதில் நேரம் புள்ளி ஒரு இடையே இடைவெளிகள் முதலீட்டு செய்யப்படுகிறது மற்றும் புள்ளி முதலீடு அளவு மீட்கப்பட்ட. முதலீட்டாளர்கள் எவ்வளவு நேரம் தீப்பிடித்த மோசமான நிகழ்வு தளர தெரிய வேண்டும் ஏனெனில் என்ன ஒரு நிதி இழப்பு தவிர்க்கும் பொருட்டு நிகழ்த்த வேண்டும் திருப்பி செலுத்தல் காலம் உதவியாக இருக்கும். இந்தக் காலக்கட்டத்தில் தான் முதலீடு செய்யப்படுகிறது இந்த நேரத்தின்படி அது மீட்கப்பட்ட புள்ளி நிரூபிக்க நிதி திட்டங்களும் மூலம் தற்போதைய நிறுவனங்கள் மிகவும் உதவியாக இருக்கும்.

2- இந்த வணிக மாதிரியில் அபாயங்கள் எவை?

அது எந்த முதலீட்டுடன் தொடர்புடைய அபாயங்கள் வரும் போது, அது உங்கள் வணிக தொடர்புடைய முதலீட்டாளர்கள் விருப்பங்களை அனைத்து கருத்தில், தொழில், மற்றும் இந்த நிர்வாகக் குழு. முதலீட்டாளர்கள் ஒன்றில் முதலீடு செய்ய காரணங்களுக்காக விட ஒரு நிறுவனம் ஒரு முதலீடு செய்யவோ முடியாது பல காரணங்களுக்காக பார்க்க. முக்கிய அபாயங்கள் நீங்கள் அவர்களை மறைக்க முயற்சிக்க முடியும் எவ்வளவு பொருட்படுத்தாமல் வெளிப்படும் வேண்டும், எனவே அவர்களுடன் நிதி வாங்குவது தடுப்பான்கள் வருகிறது தவிர்க்கும் பொருட்டு உங்கள் மிரட்டல்களை தணிப்பதற்கும் வழிகளில் கொண்டு வர உதவியாக இருக்கும்.

3 – நான் எப்படி இந்த நிறுவனம் வெளியேற்றும்?

அது வெளியேறும் செய்யும் வரும்போது, முதலீட்டாளர்கள் அடுத்த படிகள் என்ன புரிந்து கொள்ள வேண்டும் மற்றும் நேரம் அல்லது ஒரு உரியகாலத்தில், அதை எப்படி அவர்கள் நிறுவனத்தை விட்டு விலகிச் வேண்டும் ஆரம்ப பொது விடுப்புகள் அல்லது கையகப்படுத்தல். பொதுவாக, தனியார் வசமுள்ள வைக்கப்பட்டிருப்பதற்காக ஒரு நிறுவனம் தோல்வி கருதப்படுகிறது ஏனெனில் வருமானத்தை ஒரு நிறுவனம் ஒரு உயர் மதிப்பீட்டிற்கான வாங்கியது அல்லது நேரத்தில் ஒரு ஒற்றை கட்டத்தில் பொதுவில் அவை என்றால் முதலீட்டாளர்கள் நாட மட்டுமே பொதுவாக கொடுக்கப்பெறக்கூடிய என்று. தி வெளியேறும் மூலோபாயம் வணிக ஒரு முக்கிய பகுதியாக முதலீட்டாளர்களை அவர்கள் கூட நுழைய முன் என்ன நினைத்து என்பதுதான் உறுதி.

4 – வேறு யார் இந்த புரிய ஆர்வமாக இருப்பதாகக்?

அது ஒரு முதலீட்டு நிதி வரும் போது, சில முதலீட்டாளர்கள் இதில் அவர்கள் செய்து ஒரு இணை முதலீடு நிலைமை செய்ய இணைந்து தலைநகரில்இதர முதலீட்டாளர்கள் அதில் n. வணிக மாதிரி மிகவும் ஆச்சரியத்திற்குரிய மற்றும் மற்ற நேரங்களில் பொருந்தாது என்றால், அது மற்ற நிறுவனங்கள் வட்டி வேண்டும் மற்றும் நிறுவனம் இணைந்து முதலீடு மாட்டேன் இருக்காது. எனவே, அது வணிக ஏற்கனவே சீரமைக்கப்பட்டது ஒரு இணை முதலீடு ஏற்பாடுகளைக் கொண்டிருக்கிறது அடிக்கடி நல்லது உடனடியாக வணிகத்திற்கு நிதி ஏதுவாக.

5 – என்ன நிதியளிப்பு கட்டமைப்பு நாங்கள் செல்ல வேண்டும்?

அது ஒரு பொருத்தமான நிதியளிப்பு கட்டமைப்பு தேர்வு வரும் போது, வணிக ஆகலாம் என்று பல வழிகளில் சேனல்கள் உள்ளன. உதாரணமாக, ஒரு கடன் முதலீட்டு நேரடி அல்லது மாற்றத்தக்க என்று தயாரிக்க முடியும், அதே ஒரு நேராக சமபங்கு முதலீடாக. நிறுவனம் தேர்ந்தெடுக்கும் சந்தையில் அதன் வணிக மாதிரி மற்றும் அணுகுமுறை தனித்து காட்டும் மிகவும் பொருத்தமான நிதியளிப்பு கட்டமைப்பு. சமபங்கு முதலீட்டு எந்த கடன் நேராக இருந்தால், பின்னர் மதிப்பீட்டு முதலீடு ஈடாக முதலீட்டாளர்களுக்கு வழங்கப்பட்டது முதலீட்டைக் ஒரு பெரிய பங்கு வகிக்கும்.

6 – எப்படி அதன் தாக்கத்தை எங்கள் போர்ட்ஃபோலியோ?

அது ஒரு நிறுவனம் ஒரு முதலீடு வரும் போது, காரணிகள் நேராக கடன் / சமபங்கு நிதியளிப்பு அமைப்பில் இருந்து ஒதுக்கி உள்ளன. உதாரணமாக, போர்ட்ஃபோலியோ சினெர்ஜிகளில் அது இருக்கும் நிறுவனங்கள் அல்லது வட்டி சாத்தியமான முரண்பாடுகளுடன் உள்ளது உட்பட பல்வேறு காரணிகளின் மூலம் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. முன்னணி தலைமுறை விண்வெளியில் செயல்பட்டு என்று ஒரு நிறுவனம் மேலும் லீட்களைப் தேவை என்று ஒரு நிறுவனம் பயனடையலாம், மற்றும் இரண்டு முன்னணிப் தலைமுறை நிறுவனங்கள் cannibalization வழிவகுக்கும். எனவே, மேலும் அது உங்கள் வணிக மாதிரியுடன் சீரமைக்கப்பட்டது ஒருங்கியலுந் போர்ட்ஃபோலியோ வேண்டும் என்று இலக்கு முதலீட்டாளர்களுக்கு ஒரு ஸ்மார்ட் யோசனை, மிகவும் ஆர்வம் இருப்பதாகவும் அவர்கள் தான் இருக்கும் என.

 உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here