தீவிர வளர்ச்சி உத்தி – Intense development strategy

0
174

வளர்ச்சி உத்திகள் ஒரு படிக்கட்டுக்கு நினைவூட்டுகின்றன, அங்கு சிறிய படிகள் குறைந்த அபாயத்தைக் குறிக்கின்றன, ஆனால் குறைந்த வளர்ச்சியையும் குறிக்கின்றன. படிப்படியாக புதிய நிலை வளர்ச்சிக்கு செல்ல தொடக்கநிலையாளர்கள் மிகக் குறைந்த படிகளைக் கடக்க வேண்டும். இந்த படிகளைப் பாருங்கள். ஒவ்வொரு மூலோபாயமும் அதிக வாய்ப்புகளைத் தருகிறது, ஆனால் அதிக ஆபத்தையும் தருகிறது:

  1. சந்தை ஊடுருவல்.  குறைவான ஆபத்தான உத்தி. இதன் மூலம், உங்கள் தயாரிப்புகளில் அதிகமானவற்றை விற்கலாம். உங்கள் தயாரிப்பை எவ்வாறு வித்தியாசமாகப் பயன்படுத்தலாம் என்பதைக் காண்பி, அதன் புதிய அம்சங்களைக் காண்பி.
  2. சந்தை மேம்பாடு.  இது அடுத்த கட்டமாகும். இதேபோன்ற சந்தைக்கு முடிந்தவரை தயாரிப்புகளை விற்க ஒரு வழியைக் கண்டறியவும். அல்லது நீங்கள் கேள்விப்படாத அண்டை நகரம் / நாட்டிற்கு. பெரிய நிறுவனங்கள் சமீபத்தில் சந்தை வளர்ச்சியை தங்களது முக்கிய வளர்ச்சி மூலோபாயமாக நம்பியுள்ளன என்று நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்.
  3. மாற்று சேனல்கள்.  இந்த மூலோபாயம் நீங்கள் முன்பு பயன்படுத்தாத சேனல்களில் வாடிக்கையாளர்களைக் கண்டுபிடிப்பதை உள்ளடக்குகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் பொருட்கள் / சேவைகளை விற்க இணையத்தைப் பயன்படுத்துதல். அல்லது கூடுதல் தயாரிப்புகளை வழங்குங்கள். உதாரணமாக, மடிக்கணினி வாங்கும் போது மடிக்கணினி பை.
  4. புதிய வாடிக்கையாளர்களுக்கு புதிய தயாரிப்புகள். சில நேரங்களில் சந்தை நிலைமைகள் நீங்கள் புதிய தயாரிப்புகளுக்கு புதிய தயாரிப்புகளை உருவாக்க வேண்டும் என்று கூறுகின்றன. உதாரணமாக, நீங்கள் ஸ்லெட்ஜ்களை விற்கிறீர்கள். ஆனால் இந்த ஆண்டு பனியும் இல்லை, முன்னறிவிப்பும் இல்லை. நீங்கள் புதிதாக ஒன்றைக் கொண்டு வர வேண்டும். உங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பொருத்தமான ஒன்றை வழங்குங்கள். எடுத்துக்காட்டாக, ஸ்கூட்டர்களை தயாரிக்கத் தொடங்குங்கள். ஐபாட்டை சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தியபோது ஆப்பிள் இந்த மூலோபாயத்தைப் பயன்படுத்தியது. இந்த தயாரிப்பு சந்தையில் இல்லை; இது ஸ்லாட் இயந்திரங்களுக்கு சில மாற்றீட்டைக் குறிக்கிறது. கூடுதலாக, அவை ஆப்பிள் கணினிகளிலிருந்து சுயாதீனமாக விற்கப்பட்டன.

தீவிர வளர்ச்சியின் ஒரு மூலோபாயத்தைப் பயன்படுத்த நீங்கள் முடிவு செய்தால், முதலில் நீங்கள் ஒரு படி மட்டுமே தேர்வு செய்ய வேண்டும். படிப்படியாக நீங்கள் பதவி உயர்வு மற்றும் விரிவாக்கத்தின் புதிய தொழில்நுட்பங்களை அறிமுகப்படுத்தலாம். ஒவ்வொரு அடியும் ஆபத்தைத் தருகிறது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். சில நேரங்களில் உங்களுக்கு புதுப்பிக்கப்பட்ட வீரியத்துடன் ஆபத்துக்களைத் தவிர வேறு வழியில்லை.LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here