ஆடி எஸ்5 ஸ்போர்ட்பேக் இந்திய வெளியீட்டு விவரம்

0
1012
ஆடி இந்தியா நிறுவனம் கடந்த வாரம் கியூ2 மாடலை அறிமுகம் செய்தது. இந்த மாடல் ரூ. 34.99 லட்சம், எக்ஸ்-ஷோரூம் என விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டது. இந்த மாடல் அறிமுக நிகழ்விலேயே மற்றொரு புதிய மாடல் வெளியீட்டு விவரங்களை ஆடி தெரிவித்தது.
அந்த வகையில் ஆடி எஸ்5 ஸ்போர்ட்பேக் மாடல் விரைவில் இந்திய சந்தையில் அறிமுகம் செய்யப்பட இருக்கிறது. இது பண்டிகை காலக்கட்டத்தில் அறிமுகமாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதற்கான டீசரும் வெளியிடப்பட்டு உள்ளது.
 ஆடி எஸ்5 ஸ்போர்ட்பேக்
டீசர்களின் படி புதிய ஆடி எஸ்5 ஸ்போர்ட்பேக் மாடல் பெரிய சிங்கிள் பிரேம் கிரில், எல்இடி டிஆர்எல்கள், ஹெட்லேம்ப்கள், பெரிய அலாய் வீல்கள், ஸ்லோபிங் ரூப்-லைன் மற்றும் பிளாக்டு-அவுட் ORVMகளை கொண்டிருக்கும் என தெரியவந்துள்ளது.
புதிய ஆடி எஸ்5 ஸ்போர்ட்பேக் மாடலில் 3.0 லிட்டர் டர்போ பெட்ரோல் என்ஜின் வழங்கப்படும் என தெரிகிறது. இது 349 பிஹெச்பி பவர், 500 என்எம் டார்க் செயல்திறன் வழங்குகிறது. இத்துட் 8 ஸ்பீடு ஆட்டோமேடிக் டிரான்ஸ்மிஷன் வழங்கப்படலாம்.


உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here