இந்தியாவில் 21 மிக வெற்றிகரமான சிறு அளவிலான வணிக ஆலோசனைகளின் பட்டியல்

0
1426
 1. காலை உணவு கூட்டு / எடுத்துச் செல்லுங்கள்

வாழ்க்கையின் மூன்று அடிப்படைத் தேவைகளில் ஒன்றான உணவு என்பது எஃப் & பி (உணவு மற்றும் பானம்) தொழிலில் மக்கள் ஈடுபடுவதற்கும் திறந்த வணிகத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கும் ஒரு சிறந்த தேர்வாக அமைகிறது. இதனால்தான் ஒரு சிறிய அளவிலான வணிக யோசனையாக, உணவு மூட்டுகள் ஒருபோதும் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து வெளியேறாது, அவை விரும்பத்தக்க உணவை வழங்கும் வரை. நிச்சயமாக ஒரு தொடக்க வணிகத்திற்கு தொடக்கத்திலிருந்தே ஒரு முழு அளவிலான உணவகமாக இருக்க தேவையில்லை. ஒரு ஆரோக்கியமான பாரம்பரிய காலை உணவு போன்ற ஒரு சில முக்கிய உணவுகளுடன் ஒரு விருப்பமாக விருப்ப சிற்றுண்டிகளுடன் தொடங்கலாம்.

 1. ஜூஸ் பாயிண்ட்ஸ் / ஷேக்ஸ் கவுண்டர்கள்

அதிகமான இந்தியர்கள் ஆரோக்கிய உணர்வுடன் வளரும்போது, ​​பாதுகாப்புகள் இல்லாத புதிய பழச்சாறுகள் குளிர் பானங்களுக்கு பிரபலமான ஆரோக்கியமான மாற்றாக உருவாகின்றன. இதனால்தான் இந்தியாவுக்கான இந்த சிறு வணிக யோசனைகள் பட்டியலில் எளிய சாறுப் பட்டி ஒரு வெற்றிகரமான முயற்சியின் சிறந்த தேர்வாக அமைந்துள்ளது. ஒருவர் அதில் இருக்கும்போது, ​​தொடர்புடைய பானங்களில் பல்வகைப்படுத்துதல் குறிப்பாக (ஒருவேளை குறைவான ஆரோக்கியமான) கோடைகால பானங்களான எலுமிச்சை, மோர் மற்றும் லஸ்ஸி போன்றவையும் இந்த சிறு வணிகத்திற்கு நன்றாக வேலை செய்யும். நிச்சயமாக ஒருவர் முழு ஹாக் சென்று அதற்கு பதிலாக முழுமையாக ஏற்றப்பட்ட உணவு டிரக் மூலம் தொடங்க முடிவு செய்யலாம். வழங்கப்பட்ட உணவு / பானங்கள் உயர்தரமாகவும், தேவையான அனைத்து அனுமதிகளும் ஒழுங்காக இருக்கும் வரை, இந்த வணிக யோசனையின் வெற்றியை உறுதி செய்வது மிகவும் கடினமாக இருக்கக்கூடாது.

 1. தையல் / எம்பிராய்டரி

வெற்றிகரமான வணிக யோசனைகளைப் பொறுத்தவரை, இது வாழ்க்கையின் மற்றொரு அடிப்படைத் தேவையை அடிப்படையாகக் கொண்டது – ஆடை, எனவே சந்தையின் அளவு அனைவரையும் உள்ளடக்கியது. ஒரு தொடக்க வணிகமாக, தையல் மற்றும் எம்பிராய்டரி பல தசாப்தங்களாக இருந்து வருகிறது, பெரும்பாலானவை பொதுவாக வீட்டு அடிப்படையிலான வணிகங்களாகும், அவை சிறிய பொடிக்குகளின் சார்பாக ஆர்டர்களைப் பெற்று முடிக்கின்றன. ஆனால் முயற்சித்த மற்றும் சோதிக்கப்பட்ட யோசனையாக இருப்பது வெற்றிகரமான எதிர்கால வணிகமாக வெளிப்படுவதற்கான வாய்ப்புகளை மேம்படுத்துகிறது, குறிப்பாக தையல் சேவைகள் அதிக தேவை உள்ள பெரிய நகரங்களில். வெளிப்படையாக ஒருவர் தேவையான பயிற்சிக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும், மேலும் இந்த சிறிய அளவிலான வணிக முயற்சியில் வெற்றி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகளை மேம்படுத்துவதற்கு போதுமான அனுபவம் இருக்க வேண்டும்.

 1. ஆன்லைன் வணிகங்கள்

சிறு வணிக யோசனைகள் காலப்போக்கில் மிகப்பெரிய வணிகங்களாக வளரக்கூடிய ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளன, மேலும் தொடர்புடைய தொழில்நுட்பங்களுடன் இணையத்தின் தோற்றமும் நிச்சயமாக உதவும். ஆன்லைன் தடம் இல்லாத சிறு வணிகங்கள் ஆன்லைன் தடம் இல்லாததை விட சிறப்பாக செயல்படுகின்றன என்பது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. மிகவும் ஆச்சரியமாக, இந்த தொடக்க வணிக யோசனை பல்வேறு சிறு மற்றும் நடுத்தர வணிகங்களுக்கு ஆன்லைன் சேவைகளை வழங்குவதில் கவனம் செலுத்துகிறது. இந்த நாட்களில் சமூக ஊடக வல்லுநர்கள், பதிவர்கள், வலைத்தள வடிவமைப்பாளர்கள் மற்றும் டெவலப்பர்கள் அதிக தேவை உள்ளதற்கு இதுவே காரணம். இத்தகைய வணிகங்களுக்கு அடிப்படை கணினி அமைப்புகள், மென்பொருள் மற்றும் அதிவேக இணைய இணைப்பு ஆகியவை மட்டுமே தேவைப்படுகின்றன, ஆனால் அவை என்ன செய்கின்றன என்பதில் தொழில்முனைவோர் திறமையாக இருக்க வேண்டும். ஆன்லைனில் வெற்றிகரமாக இயக்கக்கூடிய தொடர்புடைய வணிகங்களில் கோஸ்ட்ரைட்டிங், ஃப்ரீலான்சிங் மற்றும் ஆன்லைன் மொழிபெயர்ப்பு சேவைகள் அடங்கும்.

 1. பிளாக்கிங்

வீட்டிலிருந்து இணைய அடிப்படையிலான சிறு வணிகங்களின் பட்டியலிலிருந்து ஒருவர் பணம் சம்பாதிக்கும் யோசனையை எடுக்க வேண்டுமானால், பிளாக்கிங், வி-லாக்கிங் (வீடியோ பிளாக்கிங்) பணம் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களாக இருக்க வாய்ப்புள்ளது. இது சுவாரஸ்யமானதாக இருக்கும் வரை, ஒருவர் எதை எழுதுகிறார் அல்லது வீடியோவை உருவாக்குகிறார் என்பது முக்கியமல்ல. ஸ்டாண்ட்-அப் நகைச்சுவை நடிகர்கள் உட்பட பல சிறந்த மதிப்பிடப்பட்ட செயல்திறன் கலைஞர்கள் கூட இது தங்கள் வரம்பை விரிவுபடுத்துவதற்கான ஒரு சிறந்த வழியாக கருதுகின்றனர். சுவாரஸ்யமான உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குவதன் மூலம் வ்லோக் அல்லது வலைப்பதிவின் பார்வைகள் அல்லது வாசகர்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரிப்பதே குறிக்கோள். சில வ்லோக் தளங்களில், பார்வைகளின் எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில் ஒருவர் பணம் பெறுவார், அதே நேரத்தில் கூகிள் ஆட்ஸன்ஸ் மூலம் கிடைக்கும் வருவாயை விளம்பரப்படுத்தும் பெரும்பாலான வலைப்பதிவுகள் வணிகத்திற்கு பணம் சம்பாதிக்க உதவுகின்றன.

 1. சமையல் வகுப்புகள்

ஒரு திறமையான தொழில்முறை சமையல்காரர் ஒரு உணவகம் அல்லது உணவு டிரக் வியாபாரத்தில் அதை ஸ்லோக் செய்யும் யோசனையை விரும்பவில்லை என்றால், ஒரு மாற்று உள்ளது – சமையல் வகுப்புகள். இது ஒரு தனித்துவமான போக்கு, இது இந்தியாவின் நகர்ப்புற குடும்பங்களிடையே தம்பதிகள் ஒன்றாகச் செய்து சுவையாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் ஒன்றை உருவாக்குகிறது. மேலும் என்னவென்றால், இந்த வகுப்புகளை நேரில் மற்றும் ஆன்லைனில் நடத்துவது கூட சாத்தியமாகும் அல்லது ஒருவர் சமையல் திறன்களின் சிக்கல்களை மற்றவர்களுக்கு கற்பிக்கும் ஒரு வோலை உருவாக்க முடியும். ஒருவரால் அடைய முடியாத சந்தைப் பிரிவுகளிலிருந்து விரிவாக்க மற்றும் பணமாக்குவதற்கான நோக்கம் ஆன்லைன் வழியைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் பன்மடங்கு அதிகரிக்கிறது.

 1. தினப்பராமரிப்பு சேவைகள்

இந்தியாவில், வேலை செய்யும் தாய்மார்களுக்கான அலுவலகத்தில் ஊன்றுகோல் பற்றிய கருத்து இன்னும் பிடிக்கப்படவில்லை, மேலும் திருமணத்திற்குப் பிறகும் அதிகமான பெண்கள் நுழைந்து பணியாளர்களில் தங்கியிருப்பதால், தினப்பராமரிப்பு சேவைகளுக்கான தேவை தொடர்ந்து உயரும் என்பது தெளிவாகிறது எதிர்கால. ஒரு தொடக்க வணிகமாக, பல ஆண்டுகளாக தினப்பராமரிப்பு சேவைகள் மற்றும் ஊன்றுகோல்கள் உள்ளன, குறிப்பாக பல தசாப்தங்களாக இல்லாவிட்டால், குறிப்பாக பெரிய நகரங்களில் அதிக எண்ணிக்கையிலான உழைக்கும் பெண்கள் மற்றும் அணு குடும்பங்கள் உள்ளன.

 1. நடன மையம்

நீங்கள் ஒரு நல்ல நடனக் கலைஞர் அல்லது நடன இயக்குனராக இருந்தால், வாடகைக்கு இடம் எடுத்து உங்கள் சொந்த நடன மையத்தை எளிதாகத் தொடங்கலாம். உங்கள் நடன அகாடமியின் சந்தைப்படுத்தல் மட்டுமே முதலீடு தேவை. நீங்கள் நன்றாக நடனமாடவில்லை என்றால், நடன ஆசிரியர்களை பணியமர்த்துவதன் மூலம் நீங்கள் ஒரு நடன மையத்தை நடத்தலாம்.

 1. புகைப்படம்

சில நேரங்களில் உங்கள் பொழுதுபோக்கு உங்களை பணம் சம்பாதிக்கச் செய்யலாம், உங்கள் பொழுதுபோக்கை ஒரு தொழிலாகவும் மேலும் ஒரு வணிகமாகவும் மாற்ற கூடுதல் நேரத்தை செலவிட வேண்டும். அந்த பொழுதுபோக்குகளில் ஒன்றாக புகைப்படம் எடுத்தல் ஒன்றாகும். கேமரா சிறப்பாக இருக்கும், அது கைப்பற்றும் படங்களை வளமாக்குகிறது. மீதமுள்ள அனைத்தும் உங்களை ஒரு நல்ல புகைப்படக்காரராக மாற்றும் படங்களை எடுக்கும் உங்கள் துல்லியமும் திறமையும் ஆகும்.

 1. யோகா பயிற்றுவிப்பாளர்

யோகா பற்றிய அறிவும், ‘யோகா ஆசனங்கள்’ அனைத்தையும் சுய பயிற்சி செய்யும் பழக்கமும் ஒரு நல்ல யோகா பயிற்றுவிப்பாளராக அமைகிறது. யோகா எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக மன அழுத்த பஸ்டர் நடைமுறைகளாக கருதப்படுகிறது மற்றும் உலகளவில் நிரூபிக்கப்பட்ட முடிவுகளைக் கொண்டுள்ளது. யோகா பயிற்றுனர்களுக்கு இந்தியாவிலும், வெளிநாட்டிலும் அதிக தேவை உள்ளது. இந்த வணிகத்தை செய்ய பூஜ்ஜிய முதலீடு தேவை.

 1. திருமண பணியகம்

திருமணங்கள் சொர்க்கத்தில் செய்யப்படுகின்றன, ஆனால் இங்கே ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளன. திருமண ஆன்லைன் போர்ட்டல்களைத் தவிர, சிறிய நகரங்கள் மற்றும் நகரங்களில் திருமண பணியகங்கள் அதிகம் காணப்படுகின்றன. எந்தவொரு முடிவிற்கும் முன் மற்ற குடும்பங்களை நேரில் சந்திப்பதை குடும்பங்கள் கருதுகின்றன. எனவே, சிறிய அலுவலக இடத்துடன், 1-2 பணியாளர்கள், பதிவு சான்றிதழ் மற்றும் தொடர்புகள் உங்களை ஒரு வெற்றிகரமான தொழிலதிபராக மாற்ற முடியும்.

 1. பயண நிறுவனம்

பிரதான இடத்திலுள்ள இரண்டு சான்றிதழ்கள் மற்றும் கவர்ச்சிகரமான அலுவலகம் ஒரு பயண நிறுவனத்தைத் தொடங்கவும் இயக்கவும் உதவும். வெற்றிகரமான பயண முகவர் என்பது மற்றவர்களை எளிதாகவும் வசதியாகவும் பயணிக்கக்கூடியவர். உலகளாவிய பயணம், விமான கட்டணம் மற்றும் ஹோட்டல் கட்டணங்கள் பற்றிய நல்ல அறிவு ஆரம்ப கட்டங்களில் உதவியாக இருக்கும்.

 1. வரவேற்புரை

ஒரு வரவேற்புரை திறப்பது மெட்ரோ நகரங்களில் மிகவும் பிரபலமான வணிக விருப்பமாகும். இளம் இந்தியாவின் இளைஞர்கள் அழகாகவும் அழகாகவும் இருப்பதில் மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்கிறார்கள். எனவே, கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு வரவேற்புரை இருப்பிடத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் ஒழுக்கமான வாடிக்கையாளர்களைக் கொண்டுள்ளது. பண்டிகை அல்லது திருமண காலங்களில், குறிப்பாக மெட்ரோ நகரங்களில் வரவேற்புரை உரிமையாளர்கள் பெரும் லாபம் ஈட்டுகிறார்கள்.

 1. ரியல் எஸ்டேட் முகவர்

வலுவான உறுதியான சக்தியுடன் நீங்கள் ஒரு நல்ல விற்பனையாளராக இருந்தால், இந்த வணிகமானது உங்கள் நிதி நிலையை நன்மைக்காக மாற்றும். பண்புகள் மற்றும் ஆவணமாக்கல் செயல்முறைகள் பற்றிய நல்ல அறிவைக் கொண்ட ஒரே முதலீடு அலுவலக இடம் மட்டுமே. நேர்மையான மக்கள் தொடர்புகள் மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய தொடர்பு ஆகியவை வெற்றிகரமான ரியல் எஸ்டேட் முகவராக மாற உதவும்.

 1. வேலைவாய்ப்பு சேவைகள்

HR என்பது ஒரு நிறுவனத்தில் ஒருங்கிணைந்த மற்றும் முக்கியமான செங்குத்து மற்றும் நல்ல ஆட்சேர்ப்பு ஒரு நிறுவனத்தை மேலும் வளர வைக்கிறது. எனவே புகழ்பெற்ற நிறுவனத்துடன் கூட்டு வைத்திருப்பது மற்றும் நல்ல பணியாளர்களை அவர்களுடன் நிறுத்துவது குறைந்த கட்டண வேலைவாய்ப்பு வணிகமாக மாறும்.

 1. ஐஸ்கிரீம் பார்லர்

ஒரு பருவகால வணிகமாக இருந்தபோதிலும், சிறு வணிகங்களைப் பொறுத்தவரை ஐஸ்கிரீம் பார்லர் ஒரு பெரிய வெற்றியாகும். இந்த உற்பத்தித் தொழிலைச் செய்வதற்குத் தேவையான முதலீடு எந்தவொரு குறிப்பிட்ட ஐஸ்கிரீம் பிராண்டின் உரிமையையும் வாங்குகிறது, இரண்டாவதாக கவுண்டரை விரும்பிய இடத்தில் வைக்க ஒரு கடை உள்ளது.

 1. கைவினைப்பொருட்கள் விற்பனையாளர்

இந்திய அரசு ஏராளமான மாநிலங்களில் கைவினைப் பொருட்கள் விற்பனையை ஊக்குவிக்கத் தொடங்கியுள்ளது. இந்தியாவில் உள்ள ஒவ்வொரு வீட்டிலும் கைவினைப் பொருட்கள் தயாரிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த தயாரிப்புகளில் சில உலோக பொருட்கள், ஓவியங்கள், சால்வைகள், தரைவிரிப்புகள், மர பொருட்கள், மண் பாண்டங்கள், எம்பிராய்டரி பொருட்கள் மற்றும் வெண்கல மற்றும் பளிங்கு சிற்பங்கள் போன்றவை அடங்கும்.

 1. பயிற்சி வகுப்புகள்

கல்வி என்பது பன்முகத்தன்மை மற்றும் ஒரு நல்ல குறைந்த விலை வணிக யோசனை. நிதி இடைவெளி கூட எளிதாக அடைய முடியும், அது முழுநேர வணிகமல்ல.

 1. ஆலோசனை

ஏறக்குறைய ஒவ்வொரு துறைக்கும் அதன் வளர்ச்சி மற்றும் வளர்ச்சிக்கு ஆலோசகர்கள் உதவ வேண்டும். தகவல் தொழில்நுட்பம், நிதி, சந்தைப்படுத்தல், மனிதவள, கணக்குகள், சட்டம், உடல்நலம், சமூக ஊடகங்கள் போன்றவற்றில் ஒழுக்கமான அறிவு உள்ளவர்கள் தங்கள் சொந்த ஆலோசனை நிறுவனத்தைத் திறந்து பெரிய நிறுவனங்களுடன் இணைந்து நல்ல பணம் சம்பாதிக்கலாம்.

 

 1. பூட்டிக் கடை

நாட்டின் பாரம்பரிய சிறு வணிகங்களில் ஒன்று. துணிகளை தைப்பதை விரும்பும் பெண்கள் மற்றும் சமீபத்திய பேஷன் போக்குகளுடன் புதுப்பிக்கப்படும் பெண்கள் எங்கும் ஒரு பூட்டிக் கடையை நடத்தலாம். பூட்டிக் கடையை வீட்டிலிருந்தே நிர்வகிக்க முடியும் மற்றும் தேவையான ஒரே முதலீடு விற்க ஆடைகளுடன் கூடிய தையல் இயந்திரம் மட்டுமே.

 1. கேட்டரிங்

கேட்டரிங் வணிகத்திற்கு உழைப்பை வேலைக்கு அமர்த்துவது, மூலப்பொருட்களை வாங்குவது மற்றும் கூடாரங்கள், மேசைகள், நாற்காலிகள் மற்றும் பாத்திரங்களை வைத்திருப்பது ஆகியவற்றில் முதலீடு தேவைப்படுகிறது. மீதமுள்ளவை உங்கள் தொடர்புகள், சந்தைப்படுத்தல் நுட்பங்கள் மற்றும் தயாரிக்கப்பட்ட மற்றும் வழங்கப்படும் உணவின் தரம் ஆகியவற்றைப் பொறுத்தது.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here