பெரிய இவ்வளவு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் இந்த பழக்கங்கள் என்ன? அவற்றில் சில இங்கே – What are these habits that have the greatest impact

0
1130

1. பணக்காரர்களின் குறிக்கோள்கள் எப்போதும் அவர்களின் பார்வைத் துறையில் இருக்கும்

“நான் ஒவ்வொரு நாளும் எனது இலக்குகளில் கவனம் செலுத்துகிறேன்”

பணக்காரர்: 62%
ஏழை: 6%

செல்வந்தர்கள் ஒவ்வொரு மாதமும் ஒவ்வொரு ஆண்டும் மட்டுமல்ல, 67% பேர் அவற்றை எழுத்துப்பூர்வமாக வடிவமைக்கின்றனர். “நான் ஆச்சரியப்பட்டேன்,” என்று கோர்லி கூறுகிறார். “இலக்கு பெரியது மற்றும் பொதுவானது என்று நான் நினைத்தேன், ஆனால் பணக்காரர்கள் ஆசை ஒரு குறிக்கோள் அல்ல என்று கூறுகிறார்கள்.” ஒரு குறிக்கோள் இரண்டு குணாதிசயங்களைக் கொண்டிருந்தால் மட்டுமே ஒரு குறிக்கோள்: அது அடையக்கூடியது, அதை அடைய உடல் நடவடிக்கைகள் உள்ளன.

2. பணக்காரர்களுக்கு இன்று என்ன செய்வது என்று தெரியும்

பணக்காரர்: 81%
ஏழை: 19%

செல்வந்தர்கள் செய்ய வேண்டிய பட்டியல்களை உருவாக்குவது மட்டுமல்லாமல், அவர்களில் 67% பேர் ஒவ்வொரு நாளும் 70% அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பணிகளை முடிக்கிறார்கள்.

3. பணக்காரர்கள் டிவி பார்ப்பதில்லை

“நான் ஒரு நாளைக்கு ஒரு மணி நேரம் அல்லது அதற்கும் குறைவாக டிவி பார்க்கிறேன்”

பணக்காரர்: 67%
ஏழை: 23%

இதேபோல், பணக்கார வாட்ச் ரியாலிட்டி ஷோக்களில் 6% மட்டுமே, 78% ஏழைகளுடன் ஒப்பிடும்போது. “பணக்காரர்களின் பொதுவான பண்பு அவர்களின் நேரத்தை திறம்பட பயன்படுத்துவதாகும்” என்று கோர்லி விளக்குகிறார். – பணக்காரர்கள் டிவி பார்ப்பதில்லை, ஏனென்றால் அவர்களுக்கு ஒருவித இயற்கைக்கு அப்பாற்பட்ட சுய ஒழுக்கம் அல்லது மன உறுதி இருக்கிறது. அவர்களுக்கு டிவி பார்க்க நேரமில்லை, ஏனென்றால் அவர்கள் மற்ற சாதாரண அன்றாட நடவடிக்கைகளில் பிஸியாக இருக்கிறார்கள் – எடுத்துக்காட்டாக, வாசிப்பு. ”

4. பணக்காரர்கள் படித்தார்கள் … ஆனால் இன்பத்திற்காக அல்ல

பணக்காரர்: 86%
ஏழை: 26%

நிச்சயமாக, பணக்காரர்கள் படிக்க விரும்புகிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் அறிவியல் இலக்கியங்களை விரும்புகிறார்கள் – குறிப்பாக, சுய உதவி புத்தகங்கள். “பணக்காரர்கள் தங்களை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பதைப் பற்றி அதிகம் படிக்கிறார்கள்” என்று கோர்லி கூறுகிறார். – உண்மையில், அவர்களில் 88% பேர் ஒவ்வொரு நாளும் 30 நிமிடங்கள் சுய முன்னேற்றத்திற்காக படிக்கிறார்கள். ஏழைகளில், ஒப்பிடுகையில், இந்த எண்ணிக்கை 2% ஆகும். ”

5. கூடுதலாக, அவர்கள் ஆடியோ புத்தகங்களை மிகவும் விரும்புகிறார்கள்.

“வேலை செய்யும் வழியில் ஆடியோ புத்தகங்களை நான் கேட்கிறேன்”

பணக்காரர்: 63%
ஏழை: 5%

நீங்கள் ஆடியோ புத்தகங்களைக் கேட்காவிட்டாலும் கூட, சுய முன்னேற்றத்திற்கான பிற முறைகளைப் பயன்படுத்தி வேலை செய்யும் வழியில் உங்கள் நேரத்தை அதிகம் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம்.

6. பணக்காரர்கள் பணியில் நிலையான தேவைகளுக்கு அப்பாற்பட்டவர்கள்

“எனது வேலை தேவைகள் தேவைப்படுவதை விட அதிகமாக நான் செய்கிறேன்”

பணக்காரர்: 81%
ஏழை: 17%

கவனிக்க வேண்டியது என்னவென்றால், வாரத்திற்கு 86% பணக்காரர்கள் (ஏழைகளில் 43% உடன் ஒப்பிடும்போது) மணிநேரம் என்றாலும், கணக்கெடுக்கப்பட்ட செல்வந்தர்களில் 6% பேர் மட்டுமே வேலை காரணமாக மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்று கூறியுள்ளனர்.

7. பணக்காரர்கள் ஜாக்பாட்டை அடிப்பார்கள் என்று நம்புவதில்லை

“நான் தவறாமல் லாட்டரி விளையாடுகிறேன்”

பணக்காரர்: 6%
ஏழை: 77%

பணக்காரர்கள் ஒருபோதும் பணத்தை பணயம் வைக்க மாட்டார்கள் என்று இது அர்த்தப்படுத்துவதில்லை. “இவர்களில் பெரும்பாலோர் தங்கள் சொந்த பணத்தை முதலீடு செய்து நிதி அபாயங்களை எடுக்கும் வணிக உரிமையாளர்கள்” என்று கோர்லி விளக்குகிறார். “அத்தகைய மக்கள் ஆபத்துக்களை எடுக்க பயப்படுவதில்லை.”

8. பணக்காரர்கள் தங்கள் எடையைப் பார்க்கிறார்கள்

“நான் ஒவ்வொரு நாளும் கலோரிகளை எண்ணுகிறேன்”

பணக்காரர்: 57%
ஏழை: 5%

“பணக்காரர்கள் தங்கள் ஆரோக்கியத்தை மதிக்கிறார்கள்,” என்று கோர்லி கூறுகிறார். – எனது ஆய்வில் பங்கேற்றவர்களில் ஒருவர் 68 வயது, அவருடைய மூலதனம் சுமார் 78 மில்லியன் டாலர்கள். அவர் ஏன் ஓய்வு பெறவில்லை என்று கேட்டேன். அவர் என்னை ஒரு அன்னியராகப் பார்த்து, “கடந்த 45 ஆண்டுகளாக, நான் ஒவ்வொரு நாளும் விளையாட்டு விளையாடுகிறேன், நான் சாப்பிடுவதைப் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறேன். எனது தொழில் வாழ்க்கையின் முடிவில் நான் அதிக பணம் சம்பாதிப்பேன் என்று எனக்குத் தெரியும். ” அவர் தனது வாழ்க்கையை நான்கு முதல் ஐந்து ஆண்டுகள் நீட்டிக்க முடிந்தால், இது சுமார் million 7 மில்லியன் சம்பாதிப்பதைக் குறிக்கும். ”

பணக்காரர்களின் சிந்தனையையும் உளவியலையும் உண்மையில் புரிந்துகொள்ளும் நடுத்தர வர்க்கத்தின் பல பிரதிநிதிகள் இல்லை. ஒரு விதியாக, செழிப்பு என்பது சூழ்நிலைகளின் அதிர்ஷ்டமான கலவையாகும், செல்வந்தர்கள் விதிகளின்படி விளையாடுவதில்லை, அவர்கள் தீயவர்கள், சுயநலவாதிகள் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம். ஆனால் இந்த அறிக்கையின் பின்னால் உணர்ச்சிகளைத் தவிர வேறு எதுவும் இல்லை. உண்மையில், செல்வந்தர்கள் முற்றிலும் மாறுபட்ட முறையில் சிந்தித்து செயல்படுகிறார்கள்.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here