பணக்காரர்களின் பழக்கம் – Habits of the rich

0
1231

 

உளவியல் என்பது ஒரு சிக்கலான விஷயம். நல்ல செயல்களுக்காக ஒருவர் ஏன் ஆயிரக்கணக்கான மற்றும் பல்லாயிரக்கணக்கானவற்றை எளிதில் நன்கொடையாக அளிக்கிறார் என்பதைப் புரிந்து கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள், இரண்டாவது, கடைசி பிச்சைக்காரன் அல்ல, ஒவ்வொரு பைசாவிலும் நடுங்குகிறது. இது எல்லாம் சிந்திக்கும் வழியைப் பொறுத்தது. உண்மையிலேயே செல்வந்தர்கள் தாராளமானவர்கள். நீங்கள் வரலாற்றில் ஒரு பயணத்தை மேற்கொண்டால், மில்லியனர்களில் பெரும்பாலோர் புரவலர்கள், பரோபகாரர்கள், தொண்டு வேலைகளில் ஈடுபடும் நபர்கள் என்பதை நீங்கள் காணலாம். அவர்களில் கார்லோஸ் ஸ்லிம், பில் கேட்ஸ், ஆண்ட்ரூ கார்னகி, ஜான் ராக்ஃபெல்லர் போன்ற வணிகர்களும் உள்ளனர். ஒரு பணக்காரனின் பழக்கம் மற்றும் உளவியல் பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டியது என்ன? இவை பின்வரும் உண்மைகள்:

1. பணக்காரர்கள் நோக்கம் கொண்டவர்கள்.   எந்தவொரு அதிர்ஷ்டசாலிக்கும் எப்போதும் தெளிவான குறிக்கோள்கள் உள்ளன, அவை என்ன, எப்போது, \u200b\u200bஎப்படிச் சிறந்தவை என்று சொல்லும் ஒரு வகையான குறிகாட்டியாகும். அவருக்கு இலக்கு இல்லை என்றால், அவர் எதையும் சாதிக்க மாட்டார். நீங்கள் ஒரு சீரற்ற வழியில் பணம் சம்பாதிக்க முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்வது அவசியம்.

2. பணக்காரர்களின் உளவியல் தனித்துவமானது. வெளியில் இருந்து அவர்கள் பணத்தை வலது மற்றும் இடதுபுறமாக செலவழிக்கிறார்கள், சொறி கொள்முதல் செய்கிறார்கள், பணத்தைக் கெடுப்பார்கள் என்று தோன்றலாம். நீங்கள் ஆச்சரியப்படலாம், ஆனால் அவர்கள் சம்பாதிப்பதை விட குறைவாகவே செலவிடுகிறார்கள். இது பணக்காரர்களின் வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான விதிகளில் ஒன்றாகும். சாதாரண மக்கள் வருமான வளர்ச்சிக்கு இணையாக தங்கள் செலவுகளை அதிகரிக்கிறார்கள். சம்பளம் அதிகமாக இருந்தால், நீங்கள் அதிக விலை, உணவு, கார் வாங்கலாம் அல்லது கடன் வாங்கலாம். இதன் விளைவாக, இவை அனைத்தும் ஒரே முடிவுக்கு இட்டுச் செல்கின்றன. பணக்காரர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் சம்பாதித்த தொகையில் ஒரு பகுதியை தவறாமல் ஒதுக்கி வைக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் பணத்தை ஒரே நேரத்தில் செலவிடுவதில்லை, மாறாக, அவர்கள் அதைக் குவிக்கிறார்கள். பின்னர் அவர்கள் முதலீடு செய்கிறார்கள், வட்டிக்கு வாழ்கிறார்கள் மற்றும் செயலற்ற வருமானத்தைக் கொண்டுள்ளனர்.

3. வெற்றிகரமான மற்றும் செல்வந்தர்கள் கடின உழைப்பாளிகள்.   சுயாதீனமாக நிதி வெற்றியை அடைந்தவர்கள், கடினமாக உழைக்கிறார்கள், சோம்பேறிகள் அல்ல. வாடகைக்கு வேலை செய்யும் ஒரு நபர் தனது வேலை நேரத்தை வெறுமனே வேலை செய்கிறார், இந்த விஷயத்தில் அதிக உற்சாகத்தையும் ஆர்வத்தையும் காட்டவில்லை, ஏனென்றால் மாத இறுதியில் அவருக்கு சம்பளம் கிடைக்கும் என்று அவருக்குத் தெரியும். ஆனால் ஒரு பெரிய தொழிலதிபர் அல்லது முதலீட்டாளர் தனது வியாபாரத்தை உற்சாகமாக, கண்களில் ஒரு பிரகாசத்துடன் நடத்துகிறார். ஏழை மற்றும் பணக்காரரின் உளவியலில் இது முக்கிய வேறுபாடு.

4. ஆபத்தை விரும்புங்கள்.   பல சாதாரண மக்கள் தோல்வியடைகிறார்கள், வெற்றியை அடைய நேரமில்லை, ஏனென்றால் எல்லாவற்றையும் ஏதோ ஒரு வியாபாரத்தில் வைக்க அவர்கள் பயப்படுகிறார்கள். இருப்பினும், வெற்றிகரமான நபர்கள் நியாயமான அபாயங்களை எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். எனவே, நீங்கள் பணக்காரர் ஆக விரும்பினால் தைரியமாக இருங்கள். ஆனால் இதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்: தைரியமும் பொறுப்பற்ற தன்மையும் வெவ்வேறு கருத்துக்கள்.உங்கள் வணிகத்தை உலகறிய செய்கிறோம்.
விளம்பரம் செய்ய +91 978 978 3312.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here